ਪੈਸੇ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇਗੀ, ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਤਰੀਕੇ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ।ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਦੇਵ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸਲਈ ਵੀਰਵਾਰ ਦਾ ਧਾਰਮਿਕ ਮਹੱਤਵ ਹੈ. ਸਮਾਨਿਇਤ ਇਹ ਗੁਰੂ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਹੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਲੇਕਿਨ ਕੋਈ ਪਾਪ ਗ੍ਰਹਿ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹੀ ਗੁਰੂ ਅਨਿਸ਼ਟ ਵੀ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ.

ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਹਾਲਤ ਕਮਜੋਰ ਹੋ ਤਾਂ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਮਨ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਅਜਿਹਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਸੁਖਮਏ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ. ਗੁਰੂ ਧਨੁ ਅਤੇ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਸਵਾਮੀ ਹੈ। ਗੁਰੁਦੇਵ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਣ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਦੇ ਉਪਾਅ ਇਸ ਦਿਨ ਕਬਾੜ ਨਾ ਕੱਢੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਈਸ਼ਾਨ ਕੋਣ ਦਾ ਸਵਾਮੀ ਵੀ ਗੁਰੂ ਹੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

ਇਸਦਾ ਸਿੱਧਾ ਸੰਬੰਧ ਘਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਮੈਬਰਾਂ ਨਾਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਕੌਣ ਧਰਮ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਹੈ. ਕਬਾੜ ਘਰ ਚੋ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣਾ, ਇਸ ਕੋਣ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿੰਦਾ ਹੈ. ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦਿਨ ਲਕਸ਼ਮੀ ਨਰਾਇਣ ਦੀ ਇਕੱਠੇ ਪੂਜਾ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਅਸੀਮ ਕ੍ਰਿਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਦੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ।

ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਆਇਆ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੂਰ ਜਨਮ ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਅਤੇ 11 ਭਾਵ ਪੈਸੇ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਗੁਰੂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਸਥਾਨਾਂ ਦਾ ਕਾਰਕ ਹੈ. ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਕਮਜੋਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਦੀ ਆਵਕ ਰੁਕ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਵੀਰਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਸਿਰ ਧੋਣਾ, ਕੱਪੜੇ ਧੋਣਾ ਨਾਖੂਨ ਕੱਟਣਾ, ਸੇਵਿੰਗ ਕਰਵਾਨਾ, ਮੱਕੜੀ ਦੇ ਜਾਲੇ ਸਾਫ਼ ਕਰਣਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਨਾਂ ਦੀ ਸਫਾਈ ਕਰਣਾ ਜਿੱਥੇ ਰੋਜ ਸਫਾਈ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ, ਇਸ ਸਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵੀ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਕਮਜੋਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

ਪੈਸਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੇ ਉਪਾਅ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਹਰ ਇੱਕ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਿਵਜੀ ਨੂੰ ਵੇਸਣ ਦੇ ਲੱਡੂ ਦਾ ਭੋਗ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਤੋਂ ਗੁਰੂ ਦੋਸ਼ ਦੂਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰਹਿ ਲਈ ਵਰਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿੱਲੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨਣ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਬਿਨਾਂ ਲੂਣ ਦਾ ਖਾਨਾ ਖਾਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਪੀਲੀ ਚੀਜ਼ ਜਿਵੇਂ ਆਮ ਵੇਸਣ ਦੇ ਲੱਡੂ, ਕੇਲੇ ਆਦਿ ਦਾ ਭੋਗ ਲਗਾਕੇ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਓਮ ਬ੍ਰਹਮਾ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਨਮ: ਇਸ ਗੁਰੂ ਮੰਤਰ ਦਾ 108 ਵਾਰ ਜਾਪ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪੀਲੀ ਵਸਤਾਂ ਜਿਵੇਂ ਸੋਨਾ, ਹਲਦੀ, ਛੌਲੇ ਦੀ ਦਾਲ, ਆਮ ਇਤਆਦਿ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉੱਠਕੇ ਇਸਨਾਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਘੀ ਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਲਾਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਸਹਸਤਰਨਾਮ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.

ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਮਾ ਨੂੰ ਪਿੱਲੇ ਕੱਪੜੇ ਉੱਤੇ ਵਿਰਾਜਮਾਨ ਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਿੱਲੇ ਚੰਦਨ, ਪੀਲੇ ਫੁਲ ਆਦਿ ਨਾਲ ਪੂਜਨ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.ਵੀਰਵਾਰ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੇਲੇ ਦੇ ਦਰਖਤ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤਾ ਜਲਾਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਵੀਰਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਪੂਜਾ ਕਰਕੇ ਮੱਥੇ ਉੱਤੇ ਕੇਸਰ ਦਾ ਟਿੱਕਾ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਵੇਂ ਜਾਣ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁਰੂ ਹੈ ਕਮਜੋਰ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਚਣ ਤੰਤਰ ਕਮਜੋਰ ਹੈ

ਸਰੀਰ ਦੀ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਅਸਹਨੀਏ ਦਰਦ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਸੱਮਝ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਗੁਰੂ ਕਮਜੋਰ ਹੈ. ਗੁਰੂ ਕਮਜੋਰ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਆਲਸੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਗੁਰੂ ਕਮਜੋਰ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਸਰੀਰਕ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ.ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗੁਰੂ ਕਮਜੋਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਹੀਂ ਕਿਸੇ ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਹੀ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿੰਦਿਆ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਦੇ ਹੈ। ਉੱਤੇ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਉਪਰਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰਕੇ ਭਗਤ ਆਪਣੇ ਗੁਰੂ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਪਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *