ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਲਿਆਵੇਗਾ, ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਬੇਕਾਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦੇਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾ ਪਾਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਸਮਾਧਾਨ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਆਹਤ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੈਸਾ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਅਤੇ ਮਿਊਚਅਲ ਫੰਡ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ, ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਉੱਤੇ ਗ਼ੌਰ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਆਂਕੜੇ ਸੱਮਝਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀ ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤਮੰਦਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਜਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੁੱਝ ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਬਲ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਚੰਗੇਰੇ ਨਵਾਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਫਾਇਦਾ ਦਿਲਾਏਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਰਾਮ ਕਰਣਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਪਰੀਜਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਗਿਲੇ – ਸ਼ਿਕਵੇ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡੇੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਰਜਭਾਰ ਸਪੁਰਦ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਘਰੇਲੂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਣਗੇ, ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੀ ਲੜੀ ਨੂੰ ਨਿਅੰਤਰਿਤ ਕਰਣ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਣੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਕਿਸੇ ਗੁਆਂਢੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਹਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਉਸਦੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਤੰਗੀ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ। ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ – ਕਾਜ ਨਿਬਟਾਨੇ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਰੋਸ਼ਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਹਿਯੋਗ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਜੋੜ – ਤੋਡ਼ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਿਸੇ ਪਰਿਜਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਕਰਣ ਦਾ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਕੋਈ ਵੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਸਮਾਂ ਦਿਲੋਂ ਨਹੀ ਦਿਮਾਗ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰੇ। ਮਾਤਾ ਜੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚਕੇ ਰਹਿਨਾ ਹੀ ਉਚਿਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਦੇ ਬੋਝ ਵਲੋਂ ਜੂਝਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਭੂਮੀ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਸਬੰਧੀ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ। ਔਰਤਾਂ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਹਫ਼ਤੇ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਚਨਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੇ ਅਤੇ ਹਾਲਤ ਵਲੋਂ ਨਿੱਬੜਨ ਲਈ ਤੁਰੰਤ ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਨਹੀਂ ਦਿਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਲਾਨੀ ਹੋਵੋਗੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੌੜੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਜੇਕਰ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਆਦਤਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਵੱਲ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਸੰਪਰਕ ਖੇਤਰ ਫੈਲਿਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੋਕੀਆਂ ਦੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰਾ ਕਰਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਲੱਗਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਲੈਣਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹਰ ਸੰਭਵ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਕੰਮ-ਕਾਜ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਅਤੇਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਨੂੰ ਸਰਾਹੇਂਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਉਲਝ ਜਾਓ ਤਾਂ ਤਲਖ਼ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਿਏ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੀ ਸੁਣਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੜਕ ਉੱਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਗੱਡੀ ਨਹੀਂ ਚਲਾਵਾਂ ਅਤੇ ਭੈੜਾ ਖ਼ਤਰਾ ਮੋਲ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *