ਅੱਜ ਮਹਾ ਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਸ਼ਿਵ ਜੀ ਇਹਨਾਂ 6 ਤੇ ਰਹਿਣਗੇ ਮਹਿਰਬਾਨ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਟੀਚਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਢਿੱਲ ਨਹੀਂ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੀਦੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਜਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਕੰਮ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ‘ਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਬੀਮਾਰੀ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਮੰਨਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿਓਗੇ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਫਸੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦਿਖਾਓਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਔਖਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਅਫਸਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਲਾ ਦੇ ਹੁਨਰ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹੰਕਾਰ ਨਾਲ ਕੁਝ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਰੀਦ ਵੀ ਸਕਦੇ ਹੋ,ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਥੋੜਾ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਤੋਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ, ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਖੁਸ਼ੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹੋ,ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਬਾਰੇ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ,ਜੋ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਇੰਪੋਰਟ-ਐਕਸਪੋਰਟ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਮਹਾਨਤਾ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋਏ, ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮਾਫ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕਾਂ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾ ਸਕੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *