ਅੱਜ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋਵੇਗਾ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਮੋਬਾਇਲ ਅਤੇ ਟੀਵੀ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਰਤੋ ਧਿਆਨ ਵਿਚਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਏਕਾਂਤ ਵਿੱਚ ਬੈਠਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਕਰਣ ਦੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਆਫਿਸ਼ਿਅਲ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਅੰਤਰਿਤ ਕਰਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਸਿਹਤ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਨੀਂਦ ਅਤੇ ਹਲਕੇ ਕਸਰਤ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਆਧਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਹੈ ਇਸਲਈ ਆਲਸ ਨੂੰ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਖਾਨ – ਪਾਨ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਮਦਨੀ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਕੇ ਖਰਚਾ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੋਯੋਂ ਦੇ ਸਪੋਰਟ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਬਣੇ ਰਹੇ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਨਾਵ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਥਕੇਵਾਂ ਦੇ ਅਪੇਕਸ਼ਾਨੁਸਾਰ ਪਦ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਛੋਟਾ ਪਰਵਾਸ ਜਾਂ ਆਨੰਦਦਾਈ ਸੈਰ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਰੁਚਿਕਰ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਵਸਤਰਾਂ ਵਲੋਂ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਕੇ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਮਾਨਸਿਕ ਰੋਗ ਦਾ ਰੂਪ ਲੈ ਲਵੇਂ, ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿਓ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਨੇਮੀ ਜੀਵਨਚਰਿਆ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿੱਚ ਕਸਰ ਨਹੀਂ ਵਰਤੋ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਫਤਹਿ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਉਤੇਜਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮਰਿਆਦਾ ਅਤੇ ਵਿਨਮਰਤਾ ਵਲੋਂ ਹੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜ ਸੱਤਾ ਪੱਖ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵੀ ਬਣਾਈ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਥਕੇਵਾਂ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਲਵਮੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਘੁੱਮਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੇਂ ਪੇਸ਼ਾ ਸੌਦੋਂ ਉੱਤੇ ਹਸਤਾਖਰ ਕਰਣ ਜਾਂ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਵੀ ਸਿਤਾਰੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਇਸਨੂੰ ਇੱਕ ਯਾਦਗਾਰ ਦਿਨ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਬਦਲਨ ਦੇ ਇੱਛਕ ਲੋਕ ਵੀ ਸੁਚੇਤ ਅਤੇ ਸੁਚੇਤ ਬਣੇ ਰਹੇ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਮਾਲ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪੈਸਾ ਡੁੱਬ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸਾਮੰਜਸਿਅਪੂਰਣ ਰਹੇਗਾ I ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਜਾਂ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਇਸਦੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਜਰੂਰ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰਯਾਸਰਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਲਤਾ ਬਨਾਏ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਭੱਜਦੌੜ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣਾ ਆਰਥਕ ਲਕਸ਼ ਪਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਹੈ, ਬਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜੋ ਕੰਮ ਹੈ ਉਸਨੂੰ ਤੁਸੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਵੇਂ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਜਿਆਦਾ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਹਾਲਾਤ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਘਰ ਆਗਮਨ ਵਲੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਨਜ਼ਰ ਆਏੰਗਾ। ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਛੋਟੀ ਬੀਮਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪੀਡ਼ਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦਿਓ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਸੁਝਾਅ ਜਾਂ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਦਿਓ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਘੱਟ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਦੀ ਉਪੇਕਸ਼ਾ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਜੋਰੀਆਂ ਨੂੰ ਭੁਨਾਣ ਅਤੇ ਖੇਲ ਵਿਗਾੜਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ। ਕਸਰਤ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਕਸਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਰੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਮਾਜਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਸੰਭਵ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਵਿਅਵਸਾਇਕਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਅਤੇ ਆਸ਼ਵਸਤ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਹਾਲਤ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਛੇਤੀ ਹੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਹਕਰਮੀ ਵਲੋਂ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਨਦੇਖੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ – ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅਡੋਲਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ I ਘਰ ਵਿੱਚ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਠੀਕ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਆਰਾਮ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਲਾਪਰਾਵਾਹੀ ਮਹਿੰਗੀ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਸੀ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੇਕਰ ਆਪਣੇ ਥਕੇਵਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈI ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਤੰਗੀ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਕਰਣਗੇ। ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *