ਇਹਨਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ, ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਿਸ਼ਨ, ਬੀਮਾ ਆਦਿ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਫੜ ਲੈਣਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਹਫ਼ਤਾ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਲੋੜੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੱਚਤ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਧੇ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ, ਹੋਰ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧੇਗੀ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬਰ ਨੂੰ ਪਰਖਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਛੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਗਤੀਵਿਧੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਗਲਤਫਹਿਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਅਤੇ ਜ਼ਿੱਦੀ ਸੁਭਾਅ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵਾਧੂ ਕੰਮ ਵੀ ਸੌਂਪੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਬੌਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਨਤੀਜੇ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧੀਆ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਮਦਦ, ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਅਧੀਨ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਸ਼ੁਭ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋਣਗੇ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਿਠਾਸ ਵਧੇਗੀ। ਜਿਸ ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੇ ਤੋਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਲ ਦੇ ਲਾਭ ਲਈ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਦੀ ਬੱਚਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ. ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਰੂੜੀਵਾਦੀ ਸੋਚ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਕੇ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸੌਂਪੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਲਹਿਰਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਗੱਲ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਲੋਕ ਇਸ ਦਾ ਗਲਤ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੁਟੀਨ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਕਲਪਨਾ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਚਿੱਤਰ ਬਣਾਓ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਜਾਂ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਲੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਨਾ ਲਗਾਓ। ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਓ। ਕਿਉਂਕਿ ਅਨੁਭਵ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਆਪਣੇ ਦਾਨੀ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸਹੀ ਵਿਵਹਾਰ ਰੱਖੋ। ਕਿਉਂਕਿ ਦੂਰ-ਦੁਰਾਡੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਇਸ ਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਮਾੜਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉੱਚ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੋਗੇ। ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲਓਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਏ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਭਾਅ ਵੀ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ ਜੋ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧੇਗਾ। ਇਹ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਅਤੇ ਲਾਭ ਇਕੱਠੇ ਚੱਲਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਆਪਣਾ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਂ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਦੀਆਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਰਬਾਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਸੁਧਾਰ ਸੰਬੰਧੀ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਗੇ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਗਲਤ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਵਿਵਹਾਰ ਨਰਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਨਾ ਲਓ। ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸ ਕੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੁਝ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਪਾਰਕ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਵਿਸਤਾਰ ਕਰੋਗੇ। ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹਾਲਾਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਲਈ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕੱਢੋਗੇ। ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *