ਮਹਾਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ

ਮਹਾਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ, ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਿਵ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਤਿਉਹਾਰ, ਇਸ ਸਾਲ 18 ਮਾਰਚ 2023 ਨੂੰ ਹੈ। ਮਹਾਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ, ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਰਾਜਾ ਸੂਰਜ 13 ਫਰਵਰੀ, 2023 ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 09.21 ਵਜੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ।

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੂਰਜ 15 ਮਾਰਚ 2023 ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 06:13 ਵਜੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਅਤੇ ਸੂਰਜ ਦਾ ਸੁਮੇਲ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮੇਖ- ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਸੂਰਜ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਗਿਆਰਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਪਰਿਵਰਤਨ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੰਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ।

ਟੌਰਸ- ਟੌਰਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸੂਰਜ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਸੰਯੋਗ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੂਰਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ਦਾ ਸੁਆਮੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਸੂਰਜ ਕੁੰਭ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ।

ਸੂਰਜ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਹਾਸਲ ਕਰੋਗੇ। ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ- ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸੂਰਜ ਸੰਕਰਮਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸੂਰਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *