ਇਸਦੇ 1 ਟੁਕੜੇ ਨਾਲ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ ਅਜਿਹਾ ਸਮਾਂ ਹੱਥ ਤੋਂ ਨਾ ਜਾਣ ਦੋਵੋ, ਮਾਲਾਮਾਲ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਨੇ ਚੂਹੇ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਵਾਹਨ ਬਣਾਇਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਕਿਸਮ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ‌। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਗਿਆਨ ਵੀ ਛੁਪਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਚਾਹੇ ਆਪਣੇ ਬਿੱਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਇਕੱਠਾ ਕਰ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਅਨਾਜ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਿੱਲ ਵਿੱਚ ਭਰ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਫਿਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਚਲਾਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਤਾਂਤ੍ਰਿਕਾਂ ਜੇਕਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ 200 ਗ੍ਰਾਮ ਦਾ ਛਛੁੰਦਰ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਧੰਨ ਦੇ ਲਈ ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਕਿ ਚੂਹੇ ਦੇ ਦੰਦ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਧਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨੂੰ ਪਾਉਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕੀ ਚਮਤਕਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਗਰੀਬ ਦੀ ਨਿਰੰਤਰਤਾ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਦੇਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਦਵੇਗਾ। ਇਹ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਗ੍ਰੰਥਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਚੂਹੇ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਨੂੰ ਗੰਗਾ ਜਲ ਨਾਲ ਸਾਫ ਕਰ ਕੇ, ਇਕ ਸਾਫ ਕਪੜਾ ਵਿਛਾ ਕੇ ਇਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਗੁਲਾਬ ਦੇ ਫੁੱਲ ਚੜ੍ਹਾਉਂਣੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਪਵਿੱਤਰ ਕਰ ਲੈਣਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਜਾਗਰਿਤ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕੋਈ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਜਾਗ੍ਰਿਤ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚਾਂਦੀ ਦੇ ਤਾਬੀਜ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੇ ਦੰਦ ਨੂੰ ਪਾ ਕੇ ਪਾਉਣ ਦੇ ਨਾਲ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੀ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਹਰ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਦੰਦ ਪਣ ਪਾਉਣ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਗੁਪਤ ਖਜ਼ਾਨੇ ਨੂੰ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ 100ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਤੰਤਰਿਕ ਵਸ ਤੂਆ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਾਂ ਫਿਰ ਖ਼ਜ਼ਾਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਦਾ ਹੈ। ਪਾਣੀ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਖਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇਸਦੇ ਦੰਦਾਂ ਨੂੰ ਸਿਰਹਾਣੇ ਦੇ ਨੀਚੇ ਕੇ ਰੱਖ ਕੇ ਆਪਣੇ ਭੂਤ ਭਵਿੱਖ ਵਰਤਮਾਨ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਦੰਦਾਂ ਨੂੰ ਗੰਗਾ ਜਲ ਨਾਲ ਸਾਫ਼ ਕਰਕੇ ਡੁਬੋ ਕੇ, ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਫੈਦ ਚੰਦਨ ਮਿਲਾ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਛਿੜਕਾ ਜੇਕਰ ਪੂਰੇ ਘਰ ਵਿਚ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਧਨ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਦੂਸਰਿਆ ਦੇ ਧਨ ਨੂੰ ਖਿੱਚ ਕੇ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ।

ਤਾਂਤਰਿਕ ਕਿਤਾਬ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿਹੜੇ ਚੂਹੇ ਤੇ ਬਿੱਲ ਦੀ ਮਿੱਟੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਉਸ ਨੂੰ ਮੰਤਰਾਂ ਨਾਲ ਜਾਗ੍ਰਿਤ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇ, ਇਸ ਨੂੰ ਅਨਾਜ ਦੇ ਢੇਰ ਉੱਤੇ ਸੁੱਟਿਆ ਜਾਵੇ, ਤਾਂ ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਉੱਡ ਕੇ ਝੂਠੇ ਤੇ ਬਿਲ ਕੋਲ ਆ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤੰਤਰਿਕ ਵਿਦਿਆ ਦਾ ਗਲਤ ਇਸਤੇਮਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *