ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਕੁੰਡਲੀ: 2023 ਪੂਰੇ ਸਾਲ ਚ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਾਣੋ ਭਵਿੱਖ

ਇਹ ਸਾਲ ਕੁੰਭ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਇਸ ਸਾਲ ਇਹ ਮੌਕਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਸ਼ਨੀ ਆਪਣੇ ਸੱਤਵੇਂ ਅਤੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣ ਕਰਕੇ, ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ ਧਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਆਰੋਹ ਅਤੇ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਨਜ਼ਰ ਆਰੋਹੀ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸੰਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ‘ਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਆਪਸੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਵੀ ਖਾਸ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਦਾ ਵੀ ਮਾਲਕ ਹੈ,

ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਬਿਰੀ ਦੀ ਲਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਡਾਕਟਰੀ ਸਲਾਹ ਲੈਂਦੇ ਰਹੋ। ਇਸ ਸਾਲ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ‘ਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ, ਪਰ ਧਨ ਖਰਚ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਿਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸ ਧਨ ਖਰਚ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਲਾਨਾ ਕੁੰਡਲੀ 2023 ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਸੰਤੁਟ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਅਲੱਗ-ਥਲੱਗ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ ਜਾਂ ਕੱਟੇ ਹੋਏ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆ ਜਾਓਗੇ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਰਸਮੀ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਆ ਰਹੇ ਹੋ।

ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੱਆਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਲਾਨਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ 2023 ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਉਸ ਲਈ ਕਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ।

ਇਸ ਸਾਲ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਘਰ ਬਿਰਾਜਮਾਨ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ, ਬਸ਼ਰਤੇ ਤੁਸੀਂ ਨੈਤਿਕਤਾ ਦੇ ਮਾਰਗ ‘ਤੇ ਚੱਲੋ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਰਾਬ ਅਤੇ ਬਦਲਾਖੋਰੀ ਵਾਲੇ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਥੋੜਾ ਸਥਿਰ ਰਹੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡਾ ਜੁਪੀਟਰ ਰਾਹੂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾਪ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਨਾਲ ਵੀ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ, ਜੁਪੀਟਰ ਅਤੇ ਰਾਹੂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਣਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਦੇ ਬੋਝ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਤਣਾਅ, ਉਦਾਸੀ ਵਰਗੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ।

ਨਵੰਬਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫ਼ਤਰੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਤਣਾਅ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਨਵੰਬਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਆਪਣੀ ਸਥਿਤੀ ਬਦਲੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਮਣ ਕਰੇਗਾ। ਇਕੱਲਾ ਗੁਰੂ ਦਸਵੇਂ ਘਰ ਵਿਚ ਸੰਕਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *