ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾੜੇ ਕੰਮ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਾਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਦਿਲਕਸ਼ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਿਹਤ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਵੀ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਮਹਿਮਾਨ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਆਉਣਾ-ਜਾਣਾ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਗਲਤੀ ਅੱਜ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਦੇ ਚੱਲ ਅਤੇ ਅਚੱਲ ਪਹਿਲੂਆਂ ਦੀ ਸੁਤੰਤਰ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜਾਂਚ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਵੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਸਕਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਘਰ ਦਾਵਤ ਲਈ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਵਾਲਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨ-ਸਨਮਾਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਚ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਬਾਹਰਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨਾ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤੇ ਸਨ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਉਪਲਬਧੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਾਥ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਮੌਸਮ ਦਾ ਉਲਟ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਦੀ, ਖਾਂਸੀ ਅਤੇ ਜ਼ੁਕਾਮ ਆਦਿ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨ ਦੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਗਲਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸੀਬਤ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਚੁਕਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰੋਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬੋਲ-ਚਾਲ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਖਟਾਸ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦੁਨਿਆਵੀ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਅਦਾਲਤੀ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੱਜਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਤਣਾਅ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਵਪਾਰਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਾਹਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ, ਇਸ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦਾਵਤ ਲਈ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਘਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰੁਝੇਵਿਆਂ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਧਰ-ਉੱਧਰ ਭੱਜੋਗੇ ਅਤੇ ਥੋੜਾ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਬਜਟ ਵੀ ਡਗਮਗਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਸੌਦਾ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ-ਸਮਝੇ ਹਾਂ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਸੌਦੇ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਬੋਝ ਵੀ ਘਟੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਬੌਧਿਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੁੰਦੇ ਜਾਪਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *