ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਤਾਕਤ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਵਾਧਾ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਕਾਗਜ਼ ਜਾਂ ਫਾਈਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਿਤਾ ਜੀ ਦੇ ਚਰਨ ਛੂਹ ਕੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਦਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਅੱਜ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਲਵਮੇਟ ਨਾਲ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰੋ, ਹੱਲ ਜ਼ਰੂਰ ਨਿਕਲੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਗੱਲ ਨਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਆਂ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਹਰ ਚੁਣੌਤੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਊਰਜਾ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਚੱਲਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਮੁਨਾਫਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਜ਼ੂਲ ਖਰਚੀ ਵਿੱਤੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਅਣਕਿਆਸੇ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਪੁਰਾਣੀ ਬਿਮਾਰੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਉਸ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਜੇਕਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅੱਜ ਘਰ ‘ਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵਧੀਆ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰਚਾਰ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਖੁਸ਼ੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰੋ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਥੋੜਾ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨ ਦਲੇਰੀ ਅਤੇ ਬਹਾਦਰੀ ਨਾਲ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋ ਸਕਣਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਕਰਜ਼ੇ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀਤੇ ਗਏ ਯਤਨਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਨੁਕਸਾਨ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨੈੱਟਵਰਕ ਅਪਡੇਟ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮਾਲ ਨਹੀਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਫੋਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵੱਡੀ ਦੁਬਿਧਾ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਓਗੇ। ਜਾਇਦਾਦ ਸੰਬੰਧੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਦਬਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਇਹ ਫੈਸਲੇ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਥੋੜ੍ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਕਾਰਜ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਰੁਚੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਖਰਚੇ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਨੀਂਹ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹੇਗੀ। ਧਨ ਸੰਬੰਧੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਗਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਆਰਥਿਕ ਪ੍ਰਵਾਹ ਵਧਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਸਹੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨੇੜਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਦਾਨ ਕਰੋ, ਪਰ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਜੋ ਲੋੜਵੰਦ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣ ਕੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਨਤਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਸਥਾਈ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਭੰਗ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਹੰਕਾਰ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਨਾ ਪਹੁੰਚਾਉਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਭੋਜਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਬੋਲਣ ਅਤੇ ਵਿਵਹਾਰ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਸਮਝ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਬਚਾਉਣ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜਿਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੁਝ ਬੁਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *