ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ ਕਈ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਗੇ

ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ ਕਈ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣਗੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਰਹੇਗੀ। ਮਿੱਠੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ, ਪਰ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਗਾੜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਵੀ ਰਹੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਨੂੰ ਔਲਾਦ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਥੋੜਾ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਮਿਸ਼ਰਤ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਬਣੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਆਮਦਨ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨ ਬਦਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਮਿਸ਼ਰਿਤ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਬੱਚਾ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਗੁੱਸਾ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ।ਵਧੇਰੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਰਘਟਨਾ ਦੇ ਆਸਾਰ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾਸ਼ੀ ਜੀਵਨ ਦੁਖਦਾਈ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਣਗੇ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ‘ਤੇ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਬਾਜ਼ਾਰ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਰੋਮਾਂਚਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਰੂਪਰੇਖਾ ਤਿਆਰ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾ ਰਹੇਗੀ। ਬੌਧਿਕ ਕੰਮ ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਬਣ ਜਾਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਘਟੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਪਰ ਜਲ ਭੰਡਾਰਾਂ ਅਤੇ ਨਦੀਆਂ ਆਦਿ ‘ਚ ਇਸ਼ਨਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਯਤਨ ਕਰੋ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਜਿਉਣਾ ਦਰਦਨਾਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਸ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਿੱਠੇ ਭੋਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਰੋਤ ਵਿਕਸਿਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੈਸਾ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਉਲਟ ਹਾਲਾਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਬਿਹਤਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਮਨ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਥਾਨ ਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੱਪੜਿਆਂ ਆਦਿ ਵੱਲ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਅਸਥਿਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਦੋ ਗੁਣਾ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੁੱਸਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੰਤਾਨ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਤੋਂ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੱਪੜਿਆਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕੋਈ ਵਾਧੂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਸੁਭਾਅ ‘ਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਵੀ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਠੰਡ ਰੱਖ ਆਲਸ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਸਬਰ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ।ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *