ਅੱਜ ਮਾਂ ਕੁਸ਼ਮਾਂਡਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣਗੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਜੋ ਵਪਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਵਾਧੂ ਕਮਾਈ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਫਸਦੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਰੋਕ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਮਜ਼ੋਰ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਭਾਵ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਲੜਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਚੰਗੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉਦੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਕਰਨਗੀਆਂ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਜਾਂ ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਦੁ ਸ਼ ਮ ਣਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਲਈ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵੱਲ ਕਦਮ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਜਾਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦਿਓ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਸਹੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਬੁੱਢੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਊਰਜਾ ਦੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਨੀਤੀਆਂ ‘ਤੇ ਡਟੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੁਝ ਲੋਕ ਅੱਜ ਦਾਨ-ਪੁੰਨ ਕਰਕੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਧੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗਾ ਕਰੋਗੇ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਸਾਹਿਤ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਲਾ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਵਿਚਾਰ ਕੇ ਹੀ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਅਧਿਕਾਰਤ ਵਿਵਹਾਰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਅਧਿਕਾਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਮੁ ਸੀ ਬ ਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਨਾ ਬਣ ਜਾਵੇ। ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਘਾ ਟ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਦੋਸਤ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਂ ਸੰਪੂਰਨਤਾ ਦੇ ਪਾਸੇ ਹੈ. ਇਸ ਸਮੇਂ ਕੀਤੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਲਾ ਜਗਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣਾ ਹੁਨਰ ਦਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੋ ਵੀ ਮੁ ਸ਼ ਕ ਲ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸੱਟ ਅਤੇ ਬੀ ਮਾ ਰੀ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਬੈਂਕ ਬੈਲੇਂਸ ਵਧੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਰਹੋਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *