ਮਿਥੂਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਫਰਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਥੂਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਫਰਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ। ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ, ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ, ਸਿੱਖਿਆ ਦਾ ਖੇਤਰ ਕਿਸ ਤਰਾ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਨੌਂ ਗ੍ਰਹਿ ਰਾਸ਼ੀ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕੁੰਡਲੀ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਵਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਕਸਰ ਲੋਕ ਇਹ ਗਲਤੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕੁੰਡਲੀ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕੁੰਡਲੀ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋਏ। ਇਸ ਕਰਕੇ ਜੇ ਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਆਪਣੀ ਕੁੰਡਲੀ ਨੂੰ ਦਿਖਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਨੌਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਪਰਿਵਰਤਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬੁਰਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆ ਆਦਤਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰੋਗੇ‌। ਆਪਣੇ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਉੱਠਣ-ਬੈਠਣ ਜਾਗਣ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰੋਗੇ ‌। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਸ਼ੌਂਕ ਉਤਪੰਨ ਹੋਵੇਗਾ ।ਕੁਝਪੜ੍ਹਨ ਲਿਖਣ ਦਾ। ਯੋਗਾ ਕਸਰਤ ਜੁਆਇਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸਥਿਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। 11 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਪੇਟ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੰਨ ਜਗ੍ਹਾ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਕੋਈ ਸਰਕਾਰੀ ਠੇਕੇਦਾਰੀ ਤੋਂ ਧੰਨ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਧਨ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਂਬਰ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਭੈਣ ਭਰਾ ਆਰਥਿਕ ਪੱਖੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੰਨ ਜਗਾਵਾਂ ਤੋਂ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਜੀ ਦਾ ਕੋਈ ਕੰਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਰਾਂ ਦਾ ਯੋਗ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਾਂ ਫਿਰ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਥਾਨ ਪਰਿਵਰਤਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਾਣੀ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੋਈ ਛੋਟਾ-ਮੋਟਾ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ, ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਿਸੇ ਅਧਿਆਤਮਕ ਗੁਰੂ ਨਾਲ ਮਿਲਾਪ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇੱਕ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 12ਤਰੀਰ ਤੱਕ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਕਸ਼ਟ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਰੀ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬ੍ਰਹਿਸਪਤੀ ਆਪਣਾ ਰਾਸੀ ਪਰਿਵਰਤਨ ਕਰਨਗੇ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਦਾ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਹਲਕਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਧਨ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਪਦ ਉਨਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

love life ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਨਦੀ ਪਹਾੜੀ ਇਲਾਕਿਆਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਥੀ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਵਿਚ ਮੋਚ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਹੱਥ ਵਿਚ ਹਲਕੀ ਫੁਲਕੀ ਸੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਯੋਗ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਘਰ ਵਿਚ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੀਰਥ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਖ਼ੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਲਈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਆਪਣਾ ਵਪਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਉਹ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਅਜ਼ਮਾਉਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲੋਟਰੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਤੋਂ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਸੀ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕਾ ਦਾ ਅਪ੍ਰੈਲ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *