ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ 2 ਫਰਵਰੀ 2023 ਸੇਠਜੀ ਬਨਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ , ਜੋ ਸੋਚਿਆ ਨਹੀਂ ਸੀ ਉਹ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ । ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕਾ ਦੇ 2 ਫਰਵਰੀ 2023 ਰਾਸ਼ੀਫਲ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ।

ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ 15 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਗ੍ਰਹਿ ਅਗੋਚਰੁ ਪੂਰਨ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਯੁਵਾ ਵਰਗ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਇਕਾਗਰ ਚਿੱਤ ਰਹਿਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਰਮਾਂ ਦੁਆਰਾ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਹਾਸਲ ਕਰੋਗੇ। ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਉਚਿਤ ਸਮਾਂ ਹੈ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਮਤਭੇਦ ਦੂਰ ਹੋਣਗੇ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਊਰਜਾਵਾਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਘਰ ਵਿਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਭਵਨ ਨਿਰਮਾਣ ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਸਬੰਧੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਭੂਮੀ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਲਈ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਦਖ਼ਲ ਅੰਦਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਿਨਾਂ-ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਖਿਲਾਫ਼ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਿਤਾ ਪੜੇ ਕਿਸੇ ਕਾਗਜ਼ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਤੇ ਸਾਈਂਨ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਿਸੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੈਸਾ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚਕਾਰ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਗਲਤ ਫਹਿਮੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਪ੍ਰਸਥਿਤੀਆਂ ਪੱਖ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ‌। ਘਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਘਰ ਦੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰ ਦੇਵੇਗਾ।

ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿਪਰੀਤ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿਚ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ-ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਵਾਤਾਵਰਣ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਪਾਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਨਬੀ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾ ਕਰੋ । ਆਪਣੇ ਦੁਆਰਾ ਲੀਤੇ ਗਏ ਨਤੀਜਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕਤਾ ਦਵੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਵਿਚ ਆਪਣਾ ਉਚਿਤ ਵਿਵਹਾਰ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਣ।

ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਦਬਾਅ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਟਕਰਾਅ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਬਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਲਵੋਗੇ ਤਾਂ ਪ੍ਰਸਥਿਤੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕਿਸੇ ਅਨੁਭਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *