ਘਰ ਬੈਠੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਖਾਣਗੀਆਂ ਇਹ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ , 13 ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਪਲਟੀ ਮਾਰੇਗੀ ਕਿਸਮਤ , ਹੋਵੇਗਾ ਪੈਸਾ ਹੀ ਪੈਸਾ

ਵੈਦਿਕ ਜੋਤੀਸ਼ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਾਰੇ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਦਿਸਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ 13 ਜਨਵਰੀ ਨੂੰ ਸ਼ੁਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਆਪਣੇ ਮਿੱਤਰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਵਿੱਚ ਪਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸ਼ੁਕਰ ਗੋਚਰ ਦਾ ਕੁੱਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁਕਰ ਨੂੰ ਪੈਸਾ , ਦੌਲਤ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਕਾਰਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ

ਸ਼ੁਕਰ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਸਭਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਜਾਬ ਆਫਰ ਆਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਤੰਗੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਗੁਡ ਬਾਏ ਕਹਿ ਦੇਵੇਗੀ। ਉਥੇ ਹੀ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮਨਮਾਫਿਕ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭਕਾਰਜ ਵਲੋਂ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਮਧੁਰ ਹੋਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ

ਸ਼ੁਕਰ ਦੇ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਵਲੋਂ ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਦੋਨਾਂ ਜਗ੍ਹਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਾਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਦੀ ਆਵਕ ਵਧਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣੇਗਾ। ਬੇਰੋਜਗਾਰੋਂ ਨੂੰ ਰੋਜਗਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਸਮੇਂਤੇ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ

ਸ਼ੁਕਰ ਦਾ ਗਿਚਰ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਧਾਰ ਦੇ ਪੈਸੇ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਨਗੇ। ਭਗਵਾਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਜਾਬ ਛੇਤੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਪਾਉਣਗੇ ਉਹ ਜਲਦੀ ਅਤੇ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਅੜਚਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ

ਸ਼ੁਕਰ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਤਬਦੀਲੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਵਧੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਹਰ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਨਾਲ ਖਡ਼ਾ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੋਗ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਕਈ ਵਿਕਲਪ ਮਿਲਣਗੇ। ਸੋਚ ਸੱਮਝਕੇ ਠੀਕ ਰਸਤਾ ਚੁਣਨ ਉੱਤੇ ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਸੁਖਦ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *