ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਚੜ੍ਹਨਗੇ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਪਾਏਦਾਨ, ਜਾਣੋ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ, ਪੜ੍ਹੀਏ ਰਾਸ਼ਿਫਲ

ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਛਾ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਲਈ ਭੈੜਾ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ 12 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜਾਤਕ ਲਈ ਬਿਜਨੇਸ, ਸਿਹਤ, ਸੰਬੰਧ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਖਾਸ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਵੇਖੋ ਅਜੋਕਾ ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ…..

ਅਜੋਕਾ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਉਚਾਈ ਉੱਤੇ ਚੜ੍ਹਨਗੇ। ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਕੀਤੀ ਸੀ ਉਹ ਮਿਲਣ ਦਾ ਅੱਜ ਦਿਨ ਹੈ। ਕਹਿਣ ਦਾ ਮਤਲੱਬ ਸਪਣੀਆਂ ਦਾ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਵੀ ਅੱਜ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਰੂਰੀ ਨਾ ਹੋ ਤਾਂ ਨਾ ਕਰੋ।

ਅਜੋਕਾ ਵ੍ਰਸ਼ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਣ ਉੱਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਥੋੜ੍ਹੀ ਨੋਂਕਝੋਂਕ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਪਲ ਲੰਘੇਗਾ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਏੰਗੇ।

ਅਜੋਕਾ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਉੱਤੇ ਬੈਠ ਕਰ ਖੂਬ ਗੱਲਾਂ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਮਸਤੀ ਕਰਣਗੇ। ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਾਂਟੇਂਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਵੀ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਾ ਕਰੀਏ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਅਜੋਕਾ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਲਈ ਕੁੱਝ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਸਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੇਕਿਨ ਦਿਨ ਦਾ ਅੰਤ ਆਨੰਦਪ੍ਰਦ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਬਰ ਅਤੇ ਦ੍ਰੜ ਸੁਭਾਅ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਅਸਰ ਡਾਲੇਗਾ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਸਇੰਮ ਰਹੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਅਜੋਕਾ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਖਾਨ ਪਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਣਗੇ। ਫਿਲਮ ਜਾਂ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਗੁਆਂਢੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੇ। ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਕਿਸੇ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੇ।

ਅਜੋਕਾ ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਜਿਆਦਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਚਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਵੀ ਲੱਗੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਲਈ ਰੱਬ ਉੱਤੇ ਛੱਡ ਦੇ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ।

ਅਜੋਕਾ ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਕਾਦਿਨ ਪੜਾਈ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਕਰਣਗੇ। ਜਿਸਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਖੇਲਕੁਦ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜਾਤਕ ਲਈ ਦਿਨ ਯਾਦਗਾਰ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਕਰਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਹੌਲੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਵਲੋਂ ਚੱਲੇਗਾ।

ਅਜੋਕਾ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਲਈ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਮੌਕੇ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਹਿਲਾਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਧੋਖਾ ਖਾ ਚੁੱਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟਨਰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਪਿਆਰ ਵਲੋਂ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਧਿਆਨ ਰਹੇ ਕਿ ਹੁਣ ਕੁੱਝ ਵੀ ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਗਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਭੂਲਕਰ ਸਿਰਫ ਦੋਸਤੀ ਤੱਕ ਸੀਮਿਤ ਰਹੇ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਖਰਚ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਨਹੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ।

ਅਜੋਕਾ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਕੇਘਰ ਵਿੱਚ ਕਲੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣਾ ਕਰ ਚੱਲੀਏ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਗੱਡੀਏ। ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਆਫਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਰਦਰਦ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ।

ਅਜੋਕਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਉੱਜਵਲ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਖਰਚ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨ ਆਣਗੇ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਜਾਤਕ ਦੇ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਅਜੋਕਾ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਅਜੋਕਾ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਉਸਦਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਪਾਰਟਨਰ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਪਿਆਰਭਰਾ ਲੰਘੇਗਾ। ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੀਏ ਰਿਟਰਨ ਪੂਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੱਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਕਿਸੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *