ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਮਾਲਾਮਾਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ , ਜਾਣੋ ਆਪਣਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ

ਮੇਸ਼ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ. ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ. ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਧਨਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ. ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੋਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਵੀ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹੋ. ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ.

ਵ੍ਰਸ਼ਭ : ਤੁਹਾਡਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ. ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ. ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਧਨਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ. ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ. ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੀ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ. ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸਮਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ.

ਮਿਥੁਨ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ. ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਠੀਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ. ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਡਰ ਵੀ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ. ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ. ਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹੇਗਾ.

ਕਰਕ : ਇਸ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ. ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ. ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਣਗੇ. ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ.

ਸਿੰਘ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਬੇਚੈਨੀ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ. ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕਰਵਾਏਗਾ. ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰਜ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾਨੁਸਾਰ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ.

ਕੰਨਿਆ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ. ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ. ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਨਗੇ. ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੁਸੀ ਬੇਫਿਕਰ ਰਹਾਂਗੇ.

ਤੱਕੜੀ : ਇਸ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਸੀ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ. ਤੁਹਾਡਾ ਖ਼ਰਾਬ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਚੈਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੋਵੇਗਾ. ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ. ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਬਾਧਾਵਾਂਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ. ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਹਾਲਾਤ ਥੋੜ੍ਹੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ.

ਵ੍ਰਸਚਿਕ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਰੁਪਏ – ਪੈਸੇ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਅਹਿਮ ਰਹੇਗਾ. ਪੈਸਾ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ. ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ. ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਬਤੀਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਘਰਸ਼ਪੂਰਣ ਹਾਲਤ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ.

ਧਨੁ : ਇਸ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਈ ਕੋਰਟ – ਕਚਹਰੀ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਸਤੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ.

ਮਕਰ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਾਂਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ. ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਬਿਜੀ ਸ਼ੇਡਿਊਲ ਵਿੱਚੋਂ ਵੀ ਸਮਾਂ ਨਿਕਾਲੇਂਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ. ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰੀਖਿਆ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ.

ਕੁੰਭ : ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ. ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਮਧੁਰ ਸੁਭਾਅ ਰਹੇਗਾ. ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹਾਲਤ ਰਹੇਗੀ. ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ. ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲੇਗੀ. ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਪਦਉੱਨਤੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ.

ਮੀਨ : ਇਸ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਪੇਸ਼ ਆਣਗੇ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਸਮਾਂ – ਸਮਾਂ ਉੱਤੇ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ. ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ. ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੁਖ ਅੱਛਾ ਮਿਲੇਗਾ. ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀ ਔਲਾਦ ਦੀ ਤਰਫ ਧਿਆਨ ਦਿਓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *