ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਤੀਜੇ ਦਿਨ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾਂ ਚੰਦਰ ਘੰਟਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲਣਗੇ। ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਜਾਂ ਅਜਿਹੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਵੇਲੇ ਸਾਵ ਧਾਨ ਰਹੋ ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣੂ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਜਾਪਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਰਹੇਗੀ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਹੱਲ ਹੋਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਕੁਝ ਮੁ ਸ਼ ਕ ਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭ ਸਕੋਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱ ਸਿਆ ਵਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਰ ਗਰ ਮੀ ਨਾਲ ਭਾਗ ਲਓਗੇ, ਜਿਸਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਥਨ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸ਼ਖ਼ ਸੀਅਤ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਦ ਲਾਅ ਲਿਆਓ, ਜਲਦ ਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਆਓ, ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਨਾਲ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸੁੱਖ ਸਹੂਲਤਾਂ ‘ਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਪਹਾੜੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਭ ਰੋ ਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਲ ਅਤੇ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਦਾਨ ਜਾਂ ਸਵੈ ਲਾਭ ਬਾਰੇ ਸੋਚੇ ਬਿਨਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੁੱਧੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦਿਓਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਮਾਨ ਸਿਕ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਵੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਇਹ ਅਨੁਕੂਲ ਦਿਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਉਡੀਕ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮਾਈ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਦਬਾਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਕਾ ਰਾ ਤ ਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਕੰਮ ਸੰਬੰਧੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੰਛੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਓ, ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਾਤਾ ਰਾਣੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਕੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਜਾਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਗੰਭੀਰ ਸਮੱ ਸਿ ਆ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਦੁਖਦ ਖ਼ਬਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰੇ ਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਲਈ ਧਿਆਨ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਆਪਣੇ ਸਵੈ-ਮਾਣ ਨੂੰ ਨਾ ਟੁੱਟਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਲੋਕ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹਨ ਉਹ ਸੰਚਾਰ ਦੁਆਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਜਾਂ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *