ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਹ ਨਿਸ਼ਾਨ ਤਾਂ ਜੁਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੈ ਪਤੀ – ਪਤਨੀ, ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ

ਹਸਤਰੇਖਾ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵੀ ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਹਿੱਸਾ ਹੈ. ਹਸਤਰੇਖਾ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਬਣੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਇੰਸਾਨ ਦੇ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੇ ਹੈ. ਆਮਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਦਾ ਅੱਗੇ ਦੇ ਵੱਲ ਵਧਨਾ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਿੰਦਗੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਖੁਲਾਸੇ ਕਰਦਾ ਹੈ

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਹ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸੁੱਖਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਦੱਸਦਾ ਹੈ. ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਬਨਣ ਵਾਲੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹੈ. ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਦੂਜੀ ਰੇਖਾ ਆਕੇ ਮਿਲੇ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਦੇ ਮੂਲ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅਤੇ ਰੇਖਾ

ਮਿਲੇ ਤਾਂ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੋਰ ਸੰਬੰਧ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਇੰਸਾਨ ਦੀ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਿੰਦਗੀ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਸਭ ਤੋਂ ਜਾਣਨੇ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਕਿ, ਹਥੇਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਦੋ ਜਾਂ ਇਸਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਰੇਖਾਵਾਂ ਬਣੇ ਤਾਂ ਉਸ ਇੰਸਾਨ ਦਾ ਹੋਰ ਸਤਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਸੰਬੰਧ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ.

ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸਦੇ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਵਿਆਹ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੈ. ਜੇਕਰ ਉਸਦੀ ਹਥੇਲੀ ਵਿੱਚ ਦੋ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾਵਾਂ ਨਜ਼ਰ ਆਏ. ਨਾਲ ਹੀ ਇਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇੱਕ ਡੂੰਘਾ ਅਤੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੂਜੀ ਬਰੀਕ ਅਤੇ ਬੁੱਧ ਪਹਾੜ ਤੱਕ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇੰਸਾਨ ਦੀ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਦਾ ਯੋਗ ਹੁੰਦਾ ਹੈ.

ਹਸਤਰੇਖਾ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਕਾਲ਼ਾ ਧੱਬਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਬੁਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਇੰਸਾਨ ਦੀ ਹਥੇਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਬਣਾ ਇਹ ਨਿਸ਼ਾਨ ਉਸਨੂੰ ਉਸਦੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸੁੱਖਾਂ ਵਲੋਂ ਵੰਚਿਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ. ਉਸਦਾ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਜੇਕਰ ਕਨਿਸ਼ਠਾ ( ਸਭਤੋਂ ਛੋਟੀ ) ਉਂਗਲ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਪੋਰ ਉੱਤੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਐੇਸੇ ਵਿੱਚ ਉਹ ਜਾਤਕ ਕੰਵਾਰਾ ਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਹਥੇਲੀ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਟੁੱਟੀ, ਹੱਲਕੀ ਜਾਂ ਛੋਟੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਕਿਸੇ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜੇਕਰ ਚੱਲਦਾ ਵੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਿੰਦਗੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰੀ ਹੋਈ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ.

ਉਥੇ ਹੀ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਉੱਤੇ ਟਾਪੂ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨ ਬਣੇ ਤਾਂ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਦੇਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਉਥੇ ਹੀ ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਲਾਲਿਮਾ ਲਈ ਹੈ ਤਾਂ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਇਸਲਈ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਬਾਤਾਂ ਦਾ ਕਾਫ਼ੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੇ. ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਉਚਿਤ ਉਪਾਏ ਵੀ ਕਰ ਲੈ.

ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਹਥੇਲੀ ਵਿੱਚ ਸਭਤੋਂ ਛੋਟੀ ਉਂਗਲ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਾ ਸਥਾਨ ਬੁੱਧ ਪਹਾੜ ਕਹਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਬੁੱਧ ਪਹਾੜ ਦੇ ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਸਾਇਡ ਦੀ ਤਰਫ ਕੁੱਝ ਆੜੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ. ਇਸ ਰੇਖਾਵਾਂ ਨੂੰ ਹੀ ਵਿਆਹ ਰੇਖਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਹੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ, ਰੁਮਾਂਸ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਦੀਆਂ ਹਨ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *