ਇਸ ਹਫਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਪਏਗਾ ਧਨ, ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਆਵੇਗਾ ਅਜਿਹਾ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣੇ ਸਬੰਧਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਘੁੰਮਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਮਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਵੀ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਚਾਨਕ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਬੌਧਿਕ ਯੋਗਤਾ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਮੀਆਂ ਨਾਲ ਲੜਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਇਮਾਰਤ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫਾ ਲੈਣ ਦੇ ਖਿਆਲ ਵਿੱਚ ਨਾ ਫਸ ਜਾਓ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ, ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਲਾਭ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਾਹਨ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ‘ਤੇ ਖਰਚਾ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਲੱਗੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਜਾਂ ਗਰਮ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਵੀ ਖਰਚ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਰਚ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਥੋੜਾ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਹੱਸਮੁੱਖ ਸੁਭਾਅ ਕਾਰਨ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਣ ਦੇ ਕਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦਾ ਡਰ ਰਹੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਾ ਦੇਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲੇ ਜ਼ਿੱਦ ਨਾਲ ਨਾ ਲਓ। ਜ਼ਮੀਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲਓ, ਤਾਂ ਜੋ ਮਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਵਧੇ। ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕਿਸਮ ਦੇ ਕੰਮ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਧਾਰਮਿਕ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਦਾਨ-ਪੁੰਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲਓਗੇ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ‘ਤੇ ਚੱਲੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਈਰਖਾਲੂ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਨਿੱਘੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੀਆਂ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿਪਟਾਉਣ ਦਾ ਸੁਨਹਿਰੀ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਨਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ, ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜੇ ਦੇਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਅਣਸੁਖਾਵੇਂ ਮੁੱਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਅਣਸੁਖਾਵੇਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਜੀਦਾ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਵੱਡਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੰਜਮ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੌਲਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਸੰਭਾਵਿਤ ਅਤੇ ਅਚਾਨਕ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਧਨ ਦੀ ਆਮਦ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤਨਖ਼ਾਹ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਯੋਗਦਾਨ ਲਈ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਘਬਰਾਹਟ ਅਤੇ ਅਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕ ਤੁਰੰਤ ਤਰੀਕਾ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਮੀਨ – ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧੂਰੇ ਪਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਯਤਨਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੰਮ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਦ੍ਰਿੜਤਾ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲੈਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਮਿਲਣ ਵਾਲੇ ਮੌਕਿਆਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਉਠਾ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ ਤੋਂ ਅਚਾਨਕ ਫ਼ੋਨ ਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚ ਕੇ ਉੱਥੇ ਜਾਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *