22 ਜਨਵਰੀ 2023 ਕੁੰਭ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਸੂਰਜ ਵਾਂਗ ਚਮਕੇਗੀ

ਕੁੰਭ ਦਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ-ਸਰੀਰਕ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੇ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਉਹਨਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਚੰਗਾ ਦਿਨ ਹੈ

ਜਿਹਨਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਹੀ ਮਿਲਦੇ ਹੋ। ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੱਖਣ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ – ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਿਨਾਂ ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦਾ. ਅੱਜ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਦਿਨ ਹੈ ਜਦੋਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਉਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਵੇਗਾ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।ਉਪਾਅ:- ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਲਈ ਬਾਗਬਾਨੀ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਵਿਕਲਪ ਹੈ- ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਿੱਟੇ ਖੁਸ਼ਬੂਦਾਰ ਫੁੱਲ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜਲਵਾਯੂ ਤਬਦੀਲੀ temperate ਵਿਕਾਰ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਖਾਣ-ਪੀਣ ਵਿਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਦਿਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਚ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ‘ਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕੁੰਭ- ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਵਿਗਾੜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਮਦਨੀ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਅਤੇ ਖਰਚਿਆਂ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣਾ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਸਬੰਧਾਂ ਬਾਰੇ ਚਰਚਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜਿਆਂ ਦੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੈ।

ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜਨ ਸੰਪਰਕ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਿਸਮ ਦੀ ਨਿੰਦਿਆ ਝੂਠਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਨ ਧਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ, ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ, ਰੋਗ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ, ਭਰਾਵਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵਿਰੋਧ ਅਤੇ ਮਾਨਹਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੋਜ਼ੀ-ਰੋਟੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਵੇਗੀ। ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਡਰ ਰਹੇਗਾ, ਧਰਮ ਵਿਚ ਉਦਾਸੀਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਭਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਸਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਰੋਗ ਮਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *