ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾਂ ਸ਼ੈਲਪੁਤਰੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਭਰਾਵਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਾਲ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹੋਗੇ, ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਕਰਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲ ਬਿਲਕੁਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਨਹੀਂ ਗਵਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਿਹਤਰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖੋ। ਕੁਝ ਵੀ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਮਤ ਦਾਇਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾ ਕੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹਨ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਮਨ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਮਨ ‘ਤੇ ਬੋਝ ਬਣ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ‘ਤੇ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪਰਸਪਰ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਦਮ ਚੁੱਕੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬਦੇਹ ਵਿਵਹਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵਰਗ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਵੱਈਆ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਵਿਸਥਾਰ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦਾ ਇਹ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਆਦਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜੀਵਨ ਬਦਲਣ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਧਨ ਲਾਭ ਅਤੇ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਤਨ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਤਬਦੀਲੀ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੜਚਿੜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ, ਸੰਜਮ ਬਣਾ ਕੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਰਵੱਈਆ ਸਹਿਯੋਗੀ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਕਈ ਕੰਮ ਅਟਕ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ: ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਤ ਣਾ ਅ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹਲਕੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਓ। ਜੋ ਕੰਮ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਉਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਹਾਇਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਰਸਤਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।ਲੋਕਾਂ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਾ ਸੋਚੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਪੈਸੇ ਦਾ ਅਨਿਯਮਿਤ ਪ੍ਰਵਾਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਤੁਹਾਡਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਾਕਾਰ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਦੀ ਰੂਪ-ਰੇਖਾ ਬਣੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਿਸ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧ ਸੁਲਝ ਜਾਣਗੇ। ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੀ ਸਥਿਤੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੁਟਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾਓਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਪਿੱਛੇ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਪੈਸਿਆਂ ਦੇ ਲਿ ਹਾ ਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਜਿੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਤ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋਗੇ, ਤੁਹਾਡਾ ਭਵਿੱਖ ਓਨਾ ਹੀ ਸੁਰੱ ਖਿ ਅਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਮਨਚਾਹੀ ਚੀਜ਼ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰ ਤਾ ਮੁ ਕ ਤ ਰਹੋਗੇ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬੌਸ ਦਾ ਵੀ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਰਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਸ ਦੇ ਦੂਰ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਦਵਾਈਆਂ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਚੰਗਾ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *