ਭਗਵਾਨ ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਜੀ ਹਰ ਪਲ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਦੇਣਗੇ ਸਾਥ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰਕੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਦੋਂਨਤਿ ਜਾਂ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਵਰਗੀ ਕੋਈ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਜ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਛੋਟਾ ਮੋਟੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਉਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੰਪਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :-ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਯੋਗਾ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :-ਅੱਜ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਡਰ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਸੁਸਤੀ ਅਤੇ ਥਕਾਵਟ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।ਕੋਈ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਨਾ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਸ਼ਰਮਿੰਦਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ।ਕਿਸਮਤ ਸਾਥ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੁੱਧੀ ਦੀ ਸਹੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ। ਸੁੱਤੀ ਕਿਸਮਤ ਜਾਗਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਵਧੇਗਾ। ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :-ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਂਬਰ ਬੀਮਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਦਰਤ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਗਣੇਸ਼ਾ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਨਾਲ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਸੰਤਾ ਅੱਜ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ, ਪੈਸਾ ਵਿਅਰਥ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਕਮਜ਼ੋਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਸਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਜਵਾਬ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਕੱਢ ਸਕਦੇ। ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਦੰਪਤ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹੋ, ਅਨਬਨ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਨਿਕਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ ਰੱਖੋਸ਼ਤਾ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਜੀ ਤੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ,ਧਨੁ- ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਦੋਸਤ ਬਣਨਗੇ। ਫਸਿਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਮਕਰਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਘਰ ਖਰੀਦਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *