2023 ਕਰਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ ਬਹੁਤ ਕੁਝ, ਜਾਣੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਇਹ ਸਾਲ ਕਰਕ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਾਲ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗੀ। ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਇਸ ਸਾਲ ਇਹ ਮੌਕਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਨੌਕਰੀ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਦੌਲਤ, ਜਾਇਦਾਦ
ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਅਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਆਮ ਕੰਮਕਾਜ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ।

2023 ਵਿੱਚ, 22 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸੀਨੀਅਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਜਾਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਮੱਧਮ ਫਲਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਆਵੇਗਾ ਪਰ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਬੱਚਤ ਯਕੀਨੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੁਤੰਤਰ ਵਪਾਰ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਲਾਭ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। 22 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੂਜੇ ਅਤੇ ਚੌਥੇ ਘਰ ‘ਤੇ ਜੁਪੀਟਰ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤਾਂ, ਵਾਹਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਹੀਰੇ ਅਤੇ ਗਹਿਣੇ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਇੱਛੁਕ ਹੋ, ਤਾਂ ਅਜਿਹੇ ਵਿਚਾਰ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਟਾਲ ਦਿਓ।

ਜੇਕਰ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ। ਸਾਲ ਦੇ ਆਖਰੀ 2 ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ 2 ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਤੁਹਾਡੇ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਅਨੈਤਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਵਧਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਰੋਕਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੰਬਰ ਵਿੱਚ, ਕੇਤੂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੀਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਛੋਟੇ ਭੈਣ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਅਣਬਣ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਚਿੰਤਤ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਤੋਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਡਿਆਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਆਰਥਿਕ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ ਅਤੇ ਵੱਡਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *