ਅੱਜ ਇਹ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪਿ ਤ ਰ ਦੋ ਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁ ਕ ਤੀ. ਬਦ ਲੇ ਗੀ ਤਕਦੀਰ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਯੋਗ ਹੈ। ਘ ਰੇ ਲੂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਚੰਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੋੜੀ ਚਿੰ ਤਾ ਤ ਣਾ ਅ ਵਧਾਏਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਦਾ ਲਾਭ ਉਠਾਏਗਾ। ਵਿ ਆ ਹੁ ਤਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੈਸਾ ਖ ਰ ਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਉਪਲਬਧੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਸਰਵਪਿਤਰੀ ਅਮਾ ਵ ਸਿ ਆ ਦੇ ਦਿਨ ਕਿਸੇ ਦਾ ਅਪ ਮਾਨ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਦੁੱਗਣੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕਰੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਗਾੜ ਦਿੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਤੁਹਾਡਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨ ਸਿਕ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਛੋਟਾ ਸਹੀ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਅਧੂਰਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਪਰ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਇਹ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਧੀਰਜ ਘੱਟ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਇੰਨਾ ਕੰਟਰੋਲ ਨਾ ਕਰਨ ਦਿਓ ਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾਰਾਜ਼ ਕਰ ਸਕੇ ਅਤੇ ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਹੈ, ਉਸਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਦਿਓ। ਗੁੱਸਾ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ, ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਉਚਿਤ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਸੌਂਪੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸੋਚੋ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕੁਝ ਛੁਪੀਆਂ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਂ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਵਪਾਰਕ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਲਦ ਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਕੁਸ਼ਲ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸਮਰੱਥਾ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੁੱਖਾਂ ਅਤੇ ਪੌਦਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਾਹਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਮੋਹਰ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਆਂਢ-ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਾਦ-ਵਿਵਾਦ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਆਉਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਦੀ ਬਜਾਏ ਗੰਭੀਰਤਾ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਹੰ ਕਾ ਰ ਨਾਲ ਵੱਕਾਰ ਨੂੰ ਘ ਟਾ ਇ ਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਤ ਣਾ ਅ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾ ਰੋ ਬਾ ਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਗੁਆ ​​ਦਿਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਸੌਦਿਆਂ ਨੂੰ ਅੰ ਤਿ ਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਤੋਂ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਹਟੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *