ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਆਉਣਗੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ, ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ = ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ: ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ ਰਕਮ ਹੋਣ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਪੋਜ਼ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਕਿਤੇ ਵੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਕਗਾਰ ‘ਤੇ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ = ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹਾ : ਤੁਸੀਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਇਸ ਦਿਨ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਵੈ-ਮੁਲਾਂਕਣ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਸਰਿਆਂ ਦੇ ਬਾਹਰਲੇ ਢੱਕਣ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਨੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਨਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲੋਂ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਗਲਤ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਬੋਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ = ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦਿਨ, ਕਰੋ: ਇਹ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਬਾਹਰੀ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ, ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸਕਣਗੇ। ਬੱਚਿਆਂ ਅਤੇ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਤੋਂ ਬਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੰਡਣ ਨਾਲ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ = ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਸੀਂ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਧਦੇ ਕਰਜ਼ੇ ਨੂੰ ਰੋਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਤੋਹਫੇ ਅਤੇ ਤੋਹਫੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਸ਼ੀਲੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ = ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਹਾਡੀ ਲਗਨ ਸ਼ਲਾਘਾ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮੈਂਬਰ ਨਾਲ ਚਰਚਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਅਕਾਦਮਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਚੌੜੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸ਼੍ਰੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਸ਼ੁਭ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ = ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ: ਅੱਜ ਕਲਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਰੁੱਝੇ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਥਕਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਦੋਵੇਂ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸਬਰ ਨਾਲ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਨਾਲ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੀਆਂ। ਬਕਾਇਆ ਵਸੂਲੀ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ = ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰਜੀਹ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਕੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ = ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ: ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿੱਤੀ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਵਾਧੂ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣਾ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਚਿੰਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ = ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ:ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਅੱਜ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਬਿਹਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਅਧਿਆਤਮਿਕਤਾ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ = ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ: ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਦੀ ਲੋੜ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਜਾਂ ਲਿਖਤੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ। ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਸੱਚੇ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *