ਇਨ੍ਹਾਂ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ, ਨਵਾਂ ਆਰਥਿਕ ਸਮਝੌਤਾ ਲਾਭ ਲਿਆਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਹਮਦਰਦੀ ਭਰੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਬਿਤਾਏ ਸਮੇਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਅਤੇ ਅਣਜਾਣ ਡਰ ਕਾਰਨ ਮਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦਬਾਅ ਹੇਠ ਫੈਸਲੇ ਨਹੀਂ ਲੈਣੇ ਚਾਹੀਦੇ, ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਜਾਇਜ਼ਾ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਧਨ ਲਾਭ ਅਤੇ ਕਈ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੌਲਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਮੇਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਹੁੰਚ ਅਪਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ, ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਮਿੱਠੇ ਨਹੀਂ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਉਦਾਸ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਠੰਡੇ ਸਿਰ ਨਾਲ ਹੀ ਸੰਭਾਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਭਗਤੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਥੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਧੂਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਮਸਾਲੇਦਾਰ ਭੋਜਨ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਥੋੜੀ ਬੇਚੈਨੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਦਿੱਕਤ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾ ਕੇ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਇੱਛੁਕ ਹੋ ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਵਾਧੂ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਕਮਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤਾਨਾ ਸਬੰਧ ਹੋਣਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਗ੍ਰਹਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਧੇਰੇ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤਕਨੀਕੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬੱਚੇ ਦਾ ਮਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗਾ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਸਮਾਜਿਕ ਰੁਤਬੇ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਅਤੇ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਤਾਰੇ ਚਮਕ ਰਹੇ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵੀ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾਲ ਕੀਤੇ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਅਣਸੁਖਾਵੇਂ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਰੱਦ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦੇਣ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਅੱਜ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਗੁੱਸਾ ਸਾਫ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਉਤੇਜਿਤ ਹੋ ਕੇ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਹਾਰ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਵਿਵਹਾਰ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵਾਧੇ ‘ਤੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਵਿਅਸਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲ ਉਤਸਵ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਜੋੜ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਔਸਤਨ ਦਿਨ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *