ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸ਼ੁਭ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਸਾਲ 2023, ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਰਹੇਗੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦਿਆਲੂ…

ਸਾਲ 2023 ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਹੁਣੇ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਾ ਸਮਾਂ ਬਾਕੀ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਹੁਣੇ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਲੋਕ ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੀ ਹਾਂ 2022 ਅਤੇ 2023 ਕਿ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਲੱਗਭੱਗ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਰਹੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹੋਈ। ਉਥੇ ਹੀ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਕੋਰੋਨਾ ਲੱਗਭੱਗ ਵੈਕਸਿਨੇਸ਼ਨ ਦੀ ਕਾਰਣ ਵਲੋਂ ਢਲਾਨ ਉੱਤੇ ਹੈ।

ਫਿਰ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵਗ਼ੈਰਾ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅਗਲੀ ਸਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਸਾਲ 2023 ਉਂਜ ਤਾਂ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਲੇਕਿਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਇਹ ਸਾਲ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲਕੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹਨ। ਹੁਣ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੀ ਕਾਰਣ ਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੀ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ 2023 ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ ਖਾਸ।

ਆਓ ਜੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੋ ਕਿ ਜੋਤੀਸ਼ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕੋ ਲਈ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ 2023 ਕਾਫ਼ੀ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਜਾਤਕ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ 2023 ਵਿੱਚ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਸੰਪੰਨ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਉਥੇ ਹੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਇੱਛਿਤ ਸਫ਼ਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਦੱਸ ਦਿਓ ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਨੌਕਰੀ – ਪੇਸ਼ੇ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਖਾਸੀ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਬੱਚੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਸਾਲ ਸ਼ੁਭ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਚੰਗੇ ਅੰਕ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਉਥੇ ਹੀ ਪਤਾ ਹੋ ਕਿ ਇਹ ਸਾਲ ਸਿਹਤ ਲਈ ਵੀ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਥੇ ਹੀ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਕਿਸੇ ਵਰਦਾਨ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਤੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ।

ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਘੱਟ ਹੀ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਸਿੰਗਲ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਲਵ ਪਾਰਟਨਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂਪਣ ਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਭ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹਟਕੇ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਲ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਚੰਗੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੀ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਬਾਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਣਗੇ।

ਉਥੇ ਹੀ ਆਖਿਰ ਵਿੱਚ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜੋ ਕੰਮ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਕੇ ਰੱਖੇ ਹੋਏ ਸਨ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਹੇ ਸਨ ਇਹ ਸਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਾਲਾ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤਾਂ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਮਾਜਕ ਦਾਇਰਾ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੋਗੇ।

ਉਥੇ ਹੀ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੱਲ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਵੀ 2023 ਵਿੱਚ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਘਬਰਾਉਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇੰਨਾ ਸੱਬ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਛੋਟੀ – ਮੋਟੀ ਸਮੱਸਿਆ ਤਾਂ ਚੱਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਂਜ ਵੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਨਹੀਂ ਕਿ ਹਰ ਸਿੱਕੇ ਦੇ ਦੋ ਪਹਲੂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਗੱਲ ਇੱਥੇ ਵੀ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਹਾਂ ਇਹ ਜੋਤੀਸ਼ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਸਟੋਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਕਿਵੇਂ ਦੀ ਲੱਗੀ। ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਂਟ ਕਰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸੀਏ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *