5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ, ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਨੂੰ ਦੇਣਗੇ ਚਮਕਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਗੈਰ-ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰਾਨਾ ਵਿਵਹਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਗੜਬੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਔਨਲਾਈਨ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਾਹਨ, ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਕੰਮ ਅਟਕ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਅੱਜ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਹਿੰਮਤ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ, ਤਦ ਹੀ ਉਹ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸਰਗਰਮ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਅਤੇ ਪਿਆਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਬਿਤਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਮੀਡੀਆ ਅਤੇ ਆਈਟੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦਿਸ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਪੁਰਾਣੇ ਲੈਣਦਾਰ ਮੁਸੀਬਤ ਵਿੱਚ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੋਗੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਸੌਦੇ ਵੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਵਿਚ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜ ਵਿੱਚ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗਾ। ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਭਾਉਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਸਮਰਪਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਂਪੇ ਗਏ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਾਕੀਆਂ ਦੇ ਫੈਸਲਿਆਂ ਕਾਰਨ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਲੋਕ ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਮਨ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਊਰਜਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਮਨ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੁਝ ਗਲਤ ਕੰਮ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਨਾਲ ਨਜਿੱਠਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਅਥਾਹ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਪਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਲਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੈਂਡਿੰਗ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ. ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣੇ ਵਿਵਾਦਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਵਧਾਓ, ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇ ਸਰੀਰ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਲੱਛਣ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਤੋਂ ਸੰਕੋਚ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਆਮਦਨ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਦਭਾਵਨਾ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਵਾਦਪੂਰਨ ਕਿੱਸਿਆਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁਪਤ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਅਤੇ ਈਰਖਾਲੂ ਸਾਥੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਹੁਨਰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਆਵੇਗਾ। ਰੋਮਾਂਸ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜਾਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਕਾਰਨ ਉਦਾਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਖਾਸ ਸਲਾਹ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਇਸਦੇ ਨਤੀਜੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਣਗੇ। ਝਗੜੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਤਣਾਅ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *