ਸ਼ਨੀਦੇਵ ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉਪਰ ਰਹਿਣ ਗਏ ਦਿਆਵਾਨ

ਦੋਸਤੋ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨਾ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤੋਂ ਪੂਰੇ 10 ਸਾਲ ਤੱਕ ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵਤਾ ਧਨ ਲੁਟਾਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆ ਉਤੇ ਭਗਵਾਨ ਸਨੀ ਦੇਵ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਸਨੀਦੇਵ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਖੁਦ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ ਹਨ।

ਇਸ ਸਮੇਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ ਹਨ। ਉਹ ਆਪਣੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ਸਥਿਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆ ਉੱਤੇ ਧਨ ਲੁੱਟਾਉਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਬੁਰਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੇ ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।108 ਵਾਰੀ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਮੰਤਰ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਪੀਪਲ ਦੇ ਪੇੜ ਦੇ ਨੀਚੇ ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਸਰੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਪਕ ਜ਼ਰੂਰ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੀਪਲ ਦੇ ਪੇੜ ਦੇ ਨੀਚੇ ਤਿਲ ਪਾ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਵੀ ਕਰਨਾਂ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕਾਲੇ ਕੁੱਤੇ ਕਾਲੀ ਗਾਂ ਨੂੰ ਸਰੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਨਾਲ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਰੋਟੀ ਖਵਾਉਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵਤਾ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਗਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਾਲੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵਤਾ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵਤਾ ਦੇ ਮੰਦਰ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਸਰੋਂ ਦਾ ਤੇਲ ਦਾ ਦੀਪਕ ਜ਼ਰੂਰ ਜਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਤੇਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਸੀਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ। ਇਹ ਉਹ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਜੀ ਸਮੇਂ ਬੈਠੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੋਂ ਪੂਰੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵਤਾ ਧਨ ਲੁਟਾਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੁਬੇਰ ਦਾ ਖਜਾਨਾ ਲੁੱਟਣ ਲਗੇ ਬਿਜ਼ਨਸ ਵਪਾਰ ਵਿਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੁੰਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਉੱਚ ਪਦ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ।

ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਉੱਠਣਾ-ਬੈਠਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਣ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਮਾਹੌਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਆਉਣਗੇ। love like ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੂਸਰੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ।ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਬਹੁਤ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਬਦਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਸੱਤਵੇਂ ਆਸਮਾਨ ਤੇ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਰੁੱਠੀ ਹੋਈ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੋਂ ਪੂਰੇ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਧਨ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ। ਇਨਕਮ ਵਿਚ ਜਬਰਦਸਤ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋਵੇਗੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗਾ ।ਕਈ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੀਸਰੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ। ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਮਕਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਸਿਤਾਰੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੇ। ਤਾਂ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੇ ਸੁਲਝਣਗੇ। ਚੌਥੀ ਰਾਸ਼ੀ ਵ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਜਾਤਕ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਬਦਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਭਗਵਾਨ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਿਰਪਾ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਸਨ ਉਹ ਹੁਣ ਦੂਰ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ। ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਆ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਨਵੇਂ ਔਡਰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਚੱਲੇਗਾ ਬਿਜਨਸ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ

ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੌਟਰੀ ਵਿਚ ਕਿਸਮਤ ਅਜਮਾਉਣ ਨਾਲ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਫਸਿਆ ਹੋਇਆ ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੰਜਵੀਂ ਰਾਸ਼ੀ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਹੁਣ ਦਿਨ ਦੁਗਣੀ ਰਾਤ ਚੌਗਣੀ ਤਰੱਕੀ ਕਰੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਖ਼ੁਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *