ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਕਿਸੇ ਚਮਤਕਾਰ ਤੋਂ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ 2023, ਨਵੇਂ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰਾਂ ਪਲਟੇਗੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ

ਵ੍ਰਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ
ਵ੍ਰਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਵੀ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਾਲ ਬੇਹੱਦ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ. ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣਗੇ. ਉਥੇ ਹੀ ਵ੍ਰਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਔਲਾਦ ਦਾ ਸੁਖ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵੀ ਬਣਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ. ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਵਾਸ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ਲੇਕਿਨ ਵ੍ਰਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤੀਉਤਸਾਹੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਹੈ.

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ
ਹੁਣ ਜਰਾ ਨਜ਼ਰ ਪਾ ਲੈਂਦੇ ਹੈਂ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਉੱਤੇ. ਤਾਂ ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਵੀ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਪਾਂਦੇ ਹੋਏ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਹਨ. ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਰੁਝੇਵਾਂ ਵਧੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ. ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ.

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ
ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਫਸਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ. ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ. ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ. ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ. ਉਥੇ ਹੀ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜੋ ਲੋਕ ਜਾਂਚ ਆਦਿ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇੱਕ ਸਥਾਨ ਵਲੋਂ ਦੂੱਜੇ ਸਥਾਨ ਦੀ ਦੂਰੀ ਤੈਅ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਵਰਤੋ. ਕਿਉਂਕਿ ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰਤਾ ਦਾ ਭਾਵ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ.

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ
ਇਸ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਵੀ ਨਾਮ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ. ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਆਤਮਵਸ਼ਵਿਾਸ ਵਧੇਗਾ. ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ. ਸਥਾਨ ਪਰਿਵਰਤੀਤੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਵੀ ਲੱਛਣ ਹੈ.

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ
ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਕਿ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ. ਉਥੇ ਹੀ ਅਧਿਐਨ – ਪਾਠਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ. ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ. ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਜਾਂ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਵੀ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *