ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ। ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਅੱਜ ਪਿਤਾ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਖਰਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਵਾਸ ਜਾਂ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਆਮਦਨ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੀਨੀਅਰ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਅਤੇ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੂਡ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੁੰਦਰ ਕੱਪੜਿਆਂ ਜਾਂ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਵੱਕਾਰ ਦੇ ਪੱਧਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧਦਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਵੱਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖੋਗੇ। ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਕੁਝ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਮੁੱਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਤੋਂ ਮਨਚਾਹੀ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਝਗੜੇ ਅਤੇ ਝਗੜੇ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਸੰਪਰਕ, ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਮਾੜਾ ਮੋੜ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਕਰੀਅਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ ਅਤੇ ਹੁਣ ਫਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਸੰਪਰਕ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਕਰਸ਼ਕ ਸੌਦੇ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਮਨ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਤ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕੋਗੇ। ਖਾਣ-ਪੀਣ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਔਲਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਜਾਂ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੇਲੋੜਾ ਸੋਚ ਕੇ ਆਪਣੀ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਭੰਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗਾ ਸੋਚਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਕਿਤਾਬ ਪੜ੍ਹੋ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਓ।

ਮਕਰ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕੁਝ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਜਿੱਥੋਂ ਤੱਕ ਹੋ ਸਕੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਲੈ ਜਾਓ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜੁਲਿਆ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਟ ਦੀ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਲਾਭਕਾਰੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਘਰੇਲੂ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸੁੱਖ-ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਧਾਉਣ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਤੋਂ ਬਚੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ, ਜਿਸ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਭੁਗਤਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਮਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵੀ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਨਚਾਹੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਅਣਚਾਹੇ ਖਰਚਿਆਂ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੜਚਿੜੇ ਰਹੋਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਾਲਾ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਵਿਗੜਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *