ਅੱਜ 4 ਵੱਡੇ ਗ੍ਰਹਿ ਆਉਣਗੇ ਸੰਕਰਮਣ, ਜਾਣੋ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਕੀ ਅਸਰ ਪਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਥੋੜਾ ਬੇਚੈਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮਝੌਤੇ ਤੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : 2023 ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਧਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵੀ ਘੱਟ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਅਤੇ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਕਰਤੱਵ ਨਾ ਨਿਭਾਉਣ ਕਾਰਨ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2023 ਦਾ ਖਰਾਬ ਮਹੀਨਾ ਯਾਨੀ ਜਨਵਰੀ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਥਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਵੇਖੋਗੇ। ਵਿਰੋਧੀ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਾਰਨ ਅੱਖਾਂ ਨਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰਕ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕੈਂਸਰ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੋਗੇ. ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਤੀਜੇ ਹਫਤੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਉਮੈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਦੇਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਗੁਰੂ ਜਾਂ ਗੁਰੂ ਵਰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਗੁਰੂ ਜਾਂ ਗੁਰੂ ਵਰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਤੀਜੇ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਜਨਵਰੀ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਪ੍ਰਤੀ ਆਕਰਸ਼ਨ ਵਧੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੀ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਗੜੇ ਹੋਏ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸਾਲ 2023 ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮਹੀਨਾ ਯਾਨੀ ਜਨਵਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ, ਤੁਹਾਡੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਕਠੋਰਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਝੂਠੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਮੰਨਣ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਥੋੜ੍ਹੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਥੋੜੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਮੱਧਮ ਰਹੇਗਾ। ਧਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਚੌਕਸੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਣਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਆਲੋਚਨਾ ਤੋਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਸੰਤਾਨ ਲੰਬੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਆਲਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਹੌਲ ਦਰਮਿਆਨਾ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਬੋਲਚਾਲ ਵਿੱਚ ਵਿਕਾਸ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੁਬਾਰਾ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਨਵੀਂ ਆਮਦਨ ਦੀ ਕਮੀ ਤਣਾਅ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ਚਮਤਕਾਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਦੁੱਖ ਕਾਰਨ ਬੇਚੈਨੀ ਵਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *