ਹਫਤਾਵਾਰੀ ਰਾਸ਼ੀਫਲ: ਸਾਲ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਫਤੇ ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਰੂਪਰੇਖਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਅਤੇ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਜਾਂ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀ ਜਾਂ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਫਲਤਾ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਭਵਿੱਖ ਹੈ।

ਵਰਸ਼ੀਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਸੰਬੰਧੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਜਾਂ ਵਿਰੋਧਾਭਾਸ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਾਰ ਵਿਹਾਰ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਨਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਰਾਜਨੀਤਕ ਕੰਮ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ, ਹੁਣ ਗਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮੋਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਓਗੇ। ਘਰ ਅਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਦਿੱਕਤ ਆਵੇਗੀ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਵਿਅਰਥ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋਖਮ ਵਾਲੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਸੈਰ ਕਰਨ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਰੋਧੀ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦਬਦਬਾ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਿੱਚ ਫਸਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਰੱਥ ਰਹੋਗੇ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਆਪਸੀ ਤਾਲਮੇਲ ਵੀ ਉਚਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਮਰਦ ਮੂਲ ਦੇ ਆਪਣੇ ਮਹਿਲਾ ਸਹਿਯੋਗੀਆਂ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਕਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।ਅਚਾਨਕ ਧਨ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗੀ। ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਟੀਚਿਆਂ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਸ਼ੰਕੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਅਹੁਦਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਆਂ ਬਦਲਣ ਦੀ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆਉਣਗੇ।

ਵਾਰਸ਼ਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ੇ ਕਾਰਨ ਥੋੜੀ ਚਿੰਤਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਘਰ ਵਿੱਚ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਰੱਖ ਕੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਲੱਭੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੰਮ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਮਾਨਸਿਕ ਤਣਾਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਮਦਨ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸੁਨਹਿਰੀ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਗੁਆ ਬੈਠੋਗੇ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸਤਰੀ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਗੱਲ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹੋਗੇ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਚੁਸਤੀ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਹਰ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ-ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਵਾਲਾ ਹਫ਼ਤਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਤੁਸੀਂ ਚਿੜਚਿੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਵਧੀਆ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਕੋਈ ਸੁੰਦਰ ਤੋਹਫ਼ਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਵਪਾਰਕ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *