ਜਨਵਰੀ 2022 ਵਿੱਚ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਚਮਕੇਗੀ ਕਿਸਮਤ, ਦੁੱਖ ਆਸਪਾਸ ਵੀ ਨਹੀਂ ਭਟਕੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ

ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹਿਨਾ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੇ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਸਾਰਾ ਹੁੰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਓਗੇ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਪਾਉਣਗੇ ਉਸਮੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਕਿਸਮਤ ਹਰ ਪਲ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਖਾਸਕਰ ਜਾਬ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ।

ਉਥੇ ਹੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬੁੱਧ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਜੋਗ ਦਸਵਾਂ ਭਾਵ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਪਰਿਣਾਮਸਵਰੂਪ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। । ਹਾਲਾਂਕਿ ਬੁੱਧ ਦੇ ਵਕ੍ਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਿਹੋਤ ਵੀ ਕਰਣੀ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹਿਨਾ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਵੀ ਇਹ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਮਿਲਣ ਦੇ ਚਾਂਸ ਹੈ। ਜਾਬ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਅੱਛਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ

ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਨੀਇਰਸ ਤੁਹਾਥੋਂ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਲਾਏਗਾ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਿਤੇ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਹ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਕਾਨ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂ ਵੇਚਣ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸਟਾਰਟ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਮਿਹੋਤ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਹੇਲਥ ਪੋਲਾ ਗਰਮ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਸਲਿਏ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ

ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸਾਰਾ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਕਾਨ ਖਰੀਦੀ ਜਾਂ ਵਿਕਰੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਪੈਸਾ ਆਉਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁੱਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੁਧਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਮਿਲਣ ਦੇ ਚਾਂਸ ਜਿਆਦਾ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਲਈ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਨਵੇਂ ਦਰਵਾਜੇ ਖੋਲੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਜਨਵਰੀ ਮਹੀਨਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਬਲਬੂਤੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੋਨਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਤਲੱਬ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਪ੍ਰੇਮ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਹ ਮਹਿਨਾ ਸ਼ੁਭ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *