ਹਫ਼ਤਾਵਾਰ ਰਾਸ਼ਿਫਲ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਇਸ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਪਹਾਰ, ਜਾਣੋ ਆਪਣਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦਿੰਦਾ ਹੋਇਆ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਚੁਣੀ ਹੋਈ ਰੱਸਤਾ ਉੱਤੇ ਭਟਕਣ ਵਲੋਂ ਬੱਚ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵੱਡੇ ਫੈਂਸਲੀਆਂ ਨੂੰ ਟਾਲ ਦਿਓ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲੰਬਿਤ ਕੰਮਾਂ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਛੋਟੀ ਸੀ ਗਲਤੀ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਸ ਕੜਕ ਰਵੱਈਆ ਆਪਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਰੱਖਣਾ ਅਤਿ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਰੱਸਤਾ ਵੇਖ ਰਹੇ ਸਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਕਸ਼ ਵਲੋਂ ਭਟਕਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਦੁਆਰਾ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਰਹਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਹਰ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਸਫਲਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕਦਮ ਚੁੰਮੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤੀ ਵਲੋਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥ ਹੋਵੋਗੇ। ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦਾ ਵੀ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਆਖਰੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦੇ ਦਾ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਸੌਦਾ ਵੀ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਰਿਕ ਉੱਤਮ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਸਹਿਮਤੀ ਜ਼ਰੂਰ ਲਵੇਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਲੋਂ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਫਰਜ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਦੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਵਕ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ੜੇਰ ਸਾਰੀ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਣਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਮੰਨਣੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਮੱਤਭੇਦ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਦੇ ਪਲਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ‍ਿਰੋਧੀ ਕ‍ਿਤਨੇ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਲਵੇਂ ਲੇਕ‍ਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਾਸਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਇਸਲਈ ਘਰ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਇਸ਼ਟ ਦਾ ਧਯਾਨ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਉਧਾਰ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਮਝਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸਲੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਰਤਮਾਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਮਜ਼ਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ ਰਹਿਣ ਵਲੋਂ। ਤੀਵੀਂ ਸਹਕਰਮੀ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਗੁਪਤਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਅੰਨਜਿਹਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਚੁੱਕਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬੇਕਾਰ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਕਰਦੇ ਰਹਿਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਚੈਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਵੀ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਣਭਾਰ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਹੋਣ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਿਆਸਤਦਾਨਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਬਿਨਾਂ ਗੱਲ ਦੇ ਹੀ ਕੁੱਝ ਰਿਸ਼ਤੇ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਆਦਿ ਸਾਵਧਾਨੀਪੂਰਵਕ ਚਲਾਵਾਂ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵਿੱਚ ਵਕਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨਗੇ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਗਿਆਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿਦੇਸ਼ ਤੱਕ ਵੀ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਜਸ ਅਤੇ ਅਪਜਸ ਦੇ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਆਣਗੇ, ਸਾਵਧਾਨੀ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਸ਼ਡਿਅੰਤਰ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਨਵੇਂ ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਬਣੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਅਤੇ ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪ੍ਰਇਤਨਸ਼ੀਲ ਰਹੇ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਕੁੱਝਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂਪਰਿਸਥਿਤੀਵਸ਼ ਹਟਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਅਚਾਨਕ ਵਾਪਸ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੰਜਮ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ। ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖ਼ਰਚ ਕਰਣ ਅਤੇ ਚਲਾਕੀ – ਭਰੀ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਖ਼ਤਰਾ ਚੁੱਕਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਗੇ – ਸਬੰਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਘਰ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਰੁਰੀ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਚੁਟਕੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਅਤਿਆਧਿਕ ਊਰਜਾ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਸੀ ਉਹ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਪੂਰਣਤਾ ਦੀ ਤਰਫ ਹੈ। ਧਰਮ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੰਚਾਲਨ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੜਾਈ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਯੁਵਾਵਾਂਲਈ ਬਿਹਤਰ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਵੱਲੋਂ ਥਕੇਵਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿਓ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਕੱਢ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਵਾਰ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਮਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਵਲੋਂ ੰਨਿਕਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਮੋਲ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਬੇਵਜਾਹ ਦੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਉਲਝੇ ਵਰਨਾ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਭਾਵੁਕਤਾ ਅਤੇ ਉਦਾਰਤਾ ਵਿੱਚ ਲਈ ਗਏ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਰਹਾਂਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *