ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇਸ 8 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉੱਤੇ ਦਿਆਲੂ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਮਹਾਦੇਵ, ਸਾਰੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਦੂਰ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰ ਨੂੰ ਸਜਾਣ – ਸੰਵਾਰਨੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰੋ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀ ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਪਾਣਗੇ। ਪਰਵਾਸ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਲਵਮੇਟ ਜਾਂ ਲਾਇਫ ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਕੋਈ ਉਪਹਾਰ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਇਸਤੋਂ ਸੰਬੰਧ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੋਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਯਾਸਰਤ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਹੱਲ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹਿਸਾਬ – ਕਿਤਾਬ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਬਹੁਤ ਅਲਰਟ ਰਹਿਨਾ ਹੈ, ਛੋਟੀ ਸੀ ਗਲਤੀ ਵੀ ਤਨਾਵ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰ ਅਤੇ ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਜਾਂ ਵਿਵਾਦ ਦੇ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬਣਨਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਉਦਾਸ ਰਹੇਗਾ। ਸਟੂਡੇਂਟਸ ਲਈ ਦਿਨ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਅਰਥ ਦੇ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਬਹਿਸ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਰਤਕ ਰਹੇ। ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਸੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਅਨੁਭਵ ਦੁਆਰਾ ਕੁੱਝ ਨਵੀ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਪਾਣਗੇ। ਪੈਸੇ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਔਖਾ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਹਸ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ। ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਤਨ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਧਨਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਕਿਸੇ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਮਨਵਾਨੇ ਦਾ ਦਵਾਬ ਪਾਉਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਰਹਾਂਗੇ, ਇਸਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀਏ। ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਕੰਫਿਊਜ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੇ ਚਾਂਸ ਵੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵੱਡੇ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ, ਗਲਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਾਇਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਆਉਣੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰਫ਼ਤਾਰ ਆਵੇਗੀ। ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਤੈਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੇਅਰ ਮਾਰਕੇਟ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਗੱਡੀਏ। ਗੈਰਕਾਨੂਨੀ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਬੇਵਜਾਹ ਦੇ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਰੋਕ ਲੱਗੇਗੀ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਲਬਰੇਜ ਤਾਂ ਰਹਾਂਗੇ, ਪਰ ਕਿਸੇ ਅਗਿਆਤ ਡਰ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੇ ਬਦਲਾਵ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀਆਂ ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਾਫ਼ੀ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਸਬੰਧੀ ਅਤੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਸਬੰਧੀ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਪਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਦੀ ਰਾਏ ਲੈਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਸਿੱਖਿਅਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਅੱਛਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਰਮ – ਕਰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਤੰਗੀ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਆਫਰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਦਖਲ ਨਹੀਂ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਵੀ ਰੱਖਾਂਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਭ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ, ਅੱਜ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਆਰਥਕ ਸੰਕਟਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਜੂਝ ਰਹੇ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਜਬੂਤ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਕੋਈ ਉਪਾਹ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਇਸਤੋਂ ਸੰਬੰਧ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੋਗੇ। ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਬਡਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਂਝੇ ਵਲੋਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਉਮੀਦਾਂ ਉੱਤੇ ਖਰੇ ਨਹੀਂ ਉਤਰ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਾਕਾਰ ਕਰਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਠੀਕ ਸਮੇਂਤੇ ਠੀਕ ਜਗ੍ਹਾ ਮੌਜੂਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਵਾਂ ਰੁਮਾਂਸ ਤਾਜਗੀ ਲਾਏਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ਮਿਜਾਜ ਰੱਖੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਭਰਾ – ਬੰਧੁਓ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਆਵੇਗੀ। ਰੋਜਗਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਯੋਗਤਾ ਵਧਾਉਣ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸਭਤੋਂ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਨਿਵੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਦਾ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਧਿਅਸਤ ਬਨਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਬਰਕਤ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਆਤਮਕ ਗੁਰੂ ਜਾਂ ਬਹੁਤ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸ਼ਾਦੀਸ਼ੁਦਾ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖਿਆਲ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਬਿਅਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਜ਼ਾਖੀਆ ਸੁਭਾਅ ਸਾਮਾਜਕ ਮੇਲ – ਸਮੂਹ ਦੀਆਂ ਜਗ੍ਹਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵਿੱਚ ਇਜ਼ਾਫ਼ਾ ਕਰੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਅਤੇ ਸਾਹਸ ਦਾ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਆਪਣਾ ਮੂਡ ਬਦਲਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਾਓ। ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਦੀ ਰਾਏ ਲੈਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਇੰਸਾਨ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਸਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕ੍ਰੋਧ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਹੀ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਫਿਸ ਦੇ ਕੁੱਝ ਅਧੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਨਿੱਪਟਾਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਲੱਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅੱਜ ਅਭਿਆਸ ਅਤੇ ਕਰਿਅਰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ, ਇਸਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋਕੇ ਸਾਥੀਆਂ ਦਾ ਮੂਡ ਕੁੱਝ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *