ਇਸ ਦੀਵਾਲੀ ਤੇ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਲੱਖ ਪਤੀ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ

ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਦੋਸਤੋ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹੀ ਹਾਂ ਕਿ ਪੈਸਾ ਹਰ ਇੱਕ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਲੋਕ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਿਤੇ ਜਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਸਾ ਬਣਦਾ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਉੱਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਅਹਿਮਦਬਾਦ ਤੋਂ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਪੁਰਾਣੇ ਫਟੇ ਨੋਟਾਂ ਦੀ ਐਗਜ਼ੀਬਿਸ਼ਨ ਲੱਗਦੀ ਹੈ

ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੁਰਾਣੇ ਨੋਟਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਐਗਜ਼ੀਬੀਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੇ ਭਾਰਤ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉੱਥੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿਹੜੀ ਚੀਜ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਦੇ ਨਾਲ ਰੁਪਏ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਨੋਟਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰੀਦਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨੋਟਾਂ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਸਾਂਭ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਚ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸ ਦੇ ਬਦਲੇ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਭਾਰੀ ਕੀਮਤ ਮਿਲੇਗੀ ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਅੱਗੇ ਦੀਵਾਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੀਵਾਲੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਨੋਟ ਜੋ ਕਾਫੀ ਪੁਰਾਣੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਹੋਣ ਉਹਨਾ ਨੂੰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੇਚਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋ ਵਧੀਆ ਕੀਮਤ ਮਿਲੇਗੀ ਵੈਸੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਨੰਬਰ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਪੰਜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਸਿੱਕਾ ਜਾ 5 ਰੁਪਏ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਨੌਟ ਹੈ ਤਾ

ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੰਬਰ ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਨਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਫਰਾੜ ਬੰਦੇ ਕੋਲ ਨਾ ਫਸਨਾ ਤੁਸੀ ਸਿਰਫ ਮੇਰੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰਿਉ ਮੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੀ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਅਤੇ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਫੀਸ ਦੱਸ ਦਿਆਗੇ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਹੀ ਦੇਣਾ ਅਸੀ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕਿਸੇ ਕੋਲੋ ਵੀ ਪੈਸੇ ਨਹੀ ਲਏ ਸਿਰਫ ਲੋਕਾ ਦੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੀ ਇਸ ਨੰਬਰ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਅਤੇ ਨੋਟ ਹਣ ਤਾ ਤੁਸੀ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਨੰਬਰ ਦਾ ਪੰਜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਨੋਟ ਹੈ ਤਾ 80 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਹ ਐਗਜੀਵੇਸਨ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਗਦੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਪਤਾ ਤੁਸੀ ਹੇਠਾ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਹੋਰ ਨਵੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਫੋਲੋ ਕਰ ਲਿਉ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਰਿਅਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆ ਧਾ ਰ ਤੇ ਉਸ ਤੋ ਦੇਖ ਕੇ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡਾ ਇਸ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਦੇਖਣ ਲਈ ਫੋਲੋ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *