4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਯਾਦਗਾਰੀ, ਆਮਦਨ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਧਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਬੇਕਾਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਬਰਬਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਵਿੱਤੀ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ. ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਜਿਕ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਭਰ ਤਾਜ਼ਗੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਹਾਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਚੱਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਨਰਮ ਅਤੇ ਗਰਮ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਦਿਨ ਘਰੇਲੂ ਝਗੜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਕਾਰੋਬਾਰ- ਨਿਵੇਸ਼ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਕੀਲਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਰਾਜਨੀਤਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਚੀਜ਼ ਵੀ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੋਨਸ ਵਜੋਂ ਕੋਈ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਹੀ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਪਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਓ। ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਅਤੇ ਸਹੀ ਸਲਾਹ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਅਕਲ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਵਾਈਆਂ ਰੱਖਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ, ਸਵੈ-ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬੌਧਿਕ ਸਮਰੱਥਾ ਦਾ ਵਿਕਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇਵੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰੇਲੂ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਉੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਦਾ ਸੁਹਾਵਣਾ ਅਨੁਭਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਅਤੇ ਪ੍ਰਵਾਸ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵਧੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਖੋਜ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਜਾਂ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨਗੇ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਨਾ ਲਓਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਨਾਰਾਜ਼ ਸਨ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਕਾਰਨਾਂ ਬਾਰੇ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕਰਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਹੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਰਹੇਗੀ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸਾ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਸੰਤਾਨ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਮਿਸ਼ਰਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੰਗਤ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਧਦੇ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਭਟਕਣਾ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲੇ ਹੋਏ ਹਾਲਾਤ ਸੁਖਦ ਰਹਿਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂਪਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *