ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਰਹਿਣਗੇ ਜਾਣੋ ਆਪਣਾ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਮੇਖ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਤੋਂ ਵੱਡਿਆਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੌਸਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵਿ ਗ ੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਲਸ, ਥਕਾਵਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਅਸ਼ਾਂਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਗੁਆਚਿਆ ਮੌਕਾ ਪਛਤਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਗਰੀਬਾਂ ਨੂੰ ਦਾਨ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਗਤਾ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਰਹੱਸਮਈ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਬੌਧਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਔਖਾ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੁਖੀ ਅਤੇ ਸੰਪੂਰਨ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਸਕੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਸਬੰਧ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਸਤਾਂ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਕੁਝ ਆਰਥਿਕ ਤਣਾਅ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮੱਤ ਭੇਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਹਉਮੈ ਦਾ ਟਕਰਾਅ ਵਿਆਹੁਤਾ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਤ ਣਾ ਅ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਸਤਰੀ ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਸੁੰਦਰ ਬਣੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਆਪਣੇ ਬੈਂਕ ਬੈਲੇਂਸ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਬਦਲਾਅ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ। ਫੰਡ, ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਬੇਕਾਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਇਕ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨਿਭਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਅਤੇ ਗੁਣਾਂ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਾਣਨਗੇ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਖਬਰ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਲੋੜਵੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ। ਨਿਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਨਤੀਜੇ ਹੋਣਗੇ. ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋਗੇ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਰਹੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ , ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਜਨਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪਰਖਣ ਦਾ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨਿਯਮਤ ਕੰਮ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਰਪਣ ਵਧੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਅੱਗੇ ਆਉਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੀ ਕਮੀ ਰਹੇਗੀ। ਧਰਮ-ਕਰਮ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਨ ਰੁਚੀ ਲਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਗਲਤ ਫਹਿਮੀ ਘਰੇਲੂ ਮਾਹੌਲ ਨੂੰ ਕੌੜਾ ਬਣਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *