ਅੱਜ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਰੁਚੀਆਂ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਬਦਲਾਅ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਕਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਲੈਣ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਦਰ ਦੀ ਕੰਧ ‘ਤੇ ਚੰਦਨ ਦੀ ਲੱਕੜ ਨਾਲ ਸਵਾਸਤਿਕ ਬਣਾਉ।

ਵ੍ਰਿਸ਼ਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ, ਬੋ : ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣ ਵਰਗੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਅਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਆਲਸ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੁਝ ਕੰਮ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ। ਦਫ਼ਤਰੀ ਕੰਮਕਾਜ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਦੂਸਰਿਆਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਲੋਹਾ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਬਿਮਾਰੀ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਨਸ਼ੇ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਬਿਮਾਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਦਬਾਅ ਹੇਠ ਕਿਸੇ ਅਣਚਾਹੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਲਈ ਸਹਿਮਤ ਹੋਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਬੌਧਿਕ ਗੱਲ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਦੇਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨਿੰਗ ਅਤੇ ਪੇਂਟਿੰਗ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੁੱਲ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਬਚਤ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਸਮੂਹਿਕ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਗਿਰਾਵਟ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰਤਤ ਰਹੋਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੜਕੇ ਅਤੇ ਲੜਕੀਆਂ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਾਰਾਜ਼ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਮਨਾਉਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਤੋਂ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ।

ਵ੍ਰਿਸ਼ਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤੋਂ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯ, ਯੀ, ਯੂ : ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਹਿੱਸੇਦਾਰ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹਨ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮੰਗਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸਮੂਹਿਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ ਪਰ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਵਾਕਫੀਅਤ ਅਤੇ ਕਲਾ ਦੇ ਹੁਨਰ ਨਾਲ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਨੂੰ ਨਾਕਾਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਕੁਝ ਬੇਲੋੜੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਵਾਧੇ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਹੋਣਗੇ. ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਘਰ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੀਂ ਪਛਾਣ ਬਣੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਅਤੇ ਸੰਚਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤਾ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਗਿਆਨ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਅਨੁਭਵ ਵੀ ਕਰਨਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *