ਇਸ ਹਫਤੇ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਚਾਂਦੀ, ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮਿਲੇਗਾ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅਨਾਜ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਗੁਆਉਣ ਦਾ ਡਰ ਹੈ। ਆਪਣੀਆਂ ਚਾਬੀਆਂ ਅਤੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਸਾਮਾਨ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਰੱਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ ਜਗ੍ਹਾ ‘ਤੇ ਰੱਖੋ।

ਵ੍ਰਿਸ਼ਬ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਓ, ਏ, ਓ, ਵਾ, ਵੀ, ਵੂ, ਵੇ, ਵੋ ਬੀ ਬੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਸਥਿਤੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਮਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰੱਖ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੁੰਗਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮੁਨਾਫੇ ਦਾ ਜੋੜ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੋਰਸ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਸ ਲਈ ਹਫ਼ਤਾ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੀ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਜਲਦਬਾਜੀ ਕਾਰਨ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਤੋਂ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਕੋਈ ਵੀ ਧਾਰਮਿਕ ਰਸਮ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰਨਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਸਮਿਆਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ, ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ, ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਘੱਟ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੁਰੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਜੇਕਰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਬਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨਿਪਟਾ ਸਕੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਲਗਾਓ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿੱਦਿਆ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹੇ ਲਾਭ ਮਿਲਣ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਫੁੱਲੇ ਨਹੀਂ ਜਾਵੋਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਘਰੇਲੂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਦੀ ਮਿਠਾਸ ਨਹੀਂ ਗੁਆਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

ਵ੍ਰਿਸ਼ਕ : ਸੋ, ਨਾ, ਨੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨਾ, ਯਾ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰਕ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲਈ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਵੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਲਾਭ ਦੀ ਰਕਮ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਵੀ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ, ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸਮਾਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਆਪਣੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਰੁਟੀਨ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਬਿਤਾਓ। ਘਰ ਤੋਂ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤੂ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਬੌਸ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਾ ਛੱਡੋ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਆਪਣੀਆਂ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ, ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਹੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੋ ਵਪਾਰੀ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹੀ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਪਿਤਾ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *