ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬਦਲੇਗੀ, ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਮਨ ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹੋ। ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਨਾ ਆਉਣ ਦਿਓ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ-ਵਟਾਂਦਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਧੀਰਜ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਕਾਬੂ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਜਾਂ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੀ ਉਲਝਣ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਵੀ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜਿਹੜੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਰੋਕ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਘੱਟ ਹੁੰਦਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ: ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਲਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਅੰਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਬਿਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਮੁਦਰਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬਚਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗਾ। ਹਫਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ: ਕੰਨਿਆ ਦੇ ਮਨ ਤੋਂ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਿਤੇ ਵੀ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਪੜ੍ਹੋ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਸ਼ੀਲੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚਿਆਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਟਰੋਲ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਜਨੀਤਕ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਪਰਸਪਰ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨੈਟਵਰਕ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਮਾਜਿਕ ਦਾਇਰੇ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਜਸ਼ੈਲੀ ਵਧੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਦੇਣ ਨਾਲ ਆਮਦਨ ਵੀ ਵਧੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ:ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਸ ਹਫਤੇ ਬੇਕਾਰ ਜਾਇਦਾਦ ‘ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਉਚਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪਾਰਟੀ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *