ਅੱਜ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਕੰਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੰਮ ਦਾ ਦਬਾਅ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ, ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀਂ ਬਿਨਾਂ ਤਣਾਅ ਦੇ ਆਪਣੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੁਝ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਵਪਾਰ ਤੋਂ ਲਾਭ ਕਮਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਪਰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੱਦ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ‘ਤੇ ਥੋਪਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਰਨ ਦੇ ਮੂਡ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਸਮਾਜਿਕ ਬੁਲਾਰੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੋਲਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਆਂ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਖੁੱਲਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਇਕਾਗਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲੋਕ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਆਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ ਕਿ ਲਾਲਚ ਦੀ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਵਿੱਚ ਨਾ ਧੱਕੇ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਯਾਤਰਾ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਥੋੜੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਕਮਾਈ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬੈਂਕਿੰਗ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵ-ਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਆਲਸੀ ਨਾ ਬਣੋ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਮਿੱਠੇ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇ-ਸ਼ਾਨੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਰੋਮਾਂਸ ਲਈ ਚੁੱਕੇ ਗਏ ਕਦਮਾਂ ਦਾ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਦਿਖੇਗਾ। ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੋ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ। ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਜੁੜੋਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲਿਆਏਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਘਰ ਦੇ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜੋਖਮ ਅਤੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਲਾ ਅਤੇ ਸਾਹਿਤ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਰਹੋਗੇ। ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋਗੇ। ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਮਾਮੂਲੀ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਯਤਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਮਦਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *