ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਅੱਜ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਜਾਗੀ, ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ ਫਲ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅਧਿਐਨ ਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਧੇਰੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹੋਗੇ। ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਬਹੁਤ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਇਹ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਤੀਰਥ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਬਾਰੇ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਸੋਚਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਨਤੀਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕੁਝ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੋਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਬਿਨਾਂ ਸੋਚੇ ਸਮਝੇ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਨਾ ਲਓ। ਅੱਜ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਕਈ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਣ ਲਈ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਸਮਾਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਤਰੱਕੀ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਲੈਣ ਦਾ ਹੈ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਅਤੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ। ਸਰਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਾਲ ਟ੍ਰਾਂਸਫਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਤੋਂ ਗਿਰਾਵਟ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਮੈਡੀਕਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਿਹਤ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਡਾਕਟਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਰਚਨਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸੰਤਾਨ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵੀ ਵਧਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਜਟ ਵਿੱਚ ਅਸੰਤੁਲਨ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵੀਨਤਾ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਰਥਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਸੁਰੱ ਖਿ ਅਤ ਰਹੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਕੀਮਤੀ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਆਪਣੀ ਬੱਚਤ ਵਿੱਚ ਟੈਪ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਭਾਸ਼ਣ ਵਿੱਚ ਭੜਕਾਊ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਨਾਲ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਨਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *