4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਭਾਰੀ, ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚਾ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਸ਼ੱਕੀ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਫਸਣ ਤੋਂ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਇਸਦੇ ਲਈ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਿਲੇ-ਜੁਲੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਨਾ ਲਓ। ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਦੇ ਬਹੁਤ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਿਸ਼ਨ, ਲਾਭ ਅੰਸ਼ ਜਾਂ ਰਾਇਲਟੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ‘ਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਵੀ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਉਹ, ਹੋ, ਦਾ, ਦੀ, ਦੋ, ਦੇ, ਕਰੋ : ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਕੰਮ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ ਆਮ ਵਾਂਗ ਚੱਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਸੰਨ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਤੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢਣਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਸਿੱਖਿਆ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਜਲਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਅਣਉਚਿਤ ਗੱਲਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਨਾ ਦਿਓ। ਆਪਣੇ ਵਿੱਤੀ ਫੈਸਲੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਲੈਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੁ, ਸ਼, ਨ, ਥ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਉਲਟ ਤੁਸੀਂ ਗੰਭੀਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸੀਂ ਘਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਹਿਰਦ ਰਹਿਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨ ਸਿਕ ਤਾਜ਼ਗੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਕਾਰੋਬਾਰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ‘ਤੇ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸ਼ੁਭ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਜ਼ਨ ਦੇਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਇਸ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਨਾ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਦੂਜਿਆਂ ਦੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਬੋਲਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਦਲੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅਣ ਵਿਆਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਚਿੰ ਤਾ ਵਾਂ ਘੱਟ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਵਧੇਰੇ ਸੰਵੇਦ ਨਸ਼ੀਲਤਾ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੰਕ ਫੂਡ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਆਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਸੁਆਰਥ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਲਜ਼ਾਮ ਅਤੇ ਜਵਾਬੀ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਖਰਚ ਹੋਣਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਵੀ ਕਰਨੇ ਪੈਣਗੇ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਚਿੰ ਤ ਤ ਰਹੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਬਿੱਲਾਂ ਜਾਂ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਦੀ ਮੁੜ ਅਦਾਇਗੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਤ ਣਾ ਅ ਵਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈਣਗੇ, ਸਾਹਸੀ ਅਤੇ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਸਰਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਨਾਂਹ-ਪੱਖੀ ਸੋਚ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *