ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਤਣਾਅ ਵਧਾਏਗੀ ਸ਼ਨੀ ਸਤੀ, ਸਾਲ 2023 ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

ਕਰੀਬ ਡੇਢ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਨਵਾਂ ਸਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਲ 2023 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਪੂਰਵ ਅਤੇ ਕੁਝ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਮੰਜੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਭਾਵੇਂ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਸਾਲ 2023 ਵਿੱਚ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਪਰ ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਆਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਧੀਅ ਦਾ ਪ੍ਰਕੋਪ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਰ ਸਾਲ 2023 ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ।

ਸ਼ਨਿਦੇਵ
ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੀ ਅਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਧੀਅ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ‘ਚ ਵੀ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕਈ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਇਸ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਲੈਣਗੇ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਸਾਧ ਸਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਸ ਸਮੇਂ ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਅਰਧ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਅਰਧ ਸੈਂਕੜਾ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022 ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ 17 ਅਪ੍ਰੈਲ 2030 ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਾਲ 2017 ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਢੇ ਸੱਤਵੀਂ ਦਸ਼ਾ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 29 ਮਾਰਚ 2025 ਨੂੰ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਅਰਧ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ 26 ਜਨਵਰੀ 2017 ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਸ ਦਾ ਅਸਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। 23 ਫਰਵਰੀ 2028 ਤੱਕ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਸ਼ਨੀ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 24 ਜਨਵਰੀ 2020 ਤੋਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸਾਦੀ ਸਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਸ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਧਨੁ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ 17 ਜਨਵਰੀ 2023 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਅਰਧ ਰਾਸ਼ੀ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਬਿਸਤਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ

ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਬਾਰੇ ਵੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਧੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਧੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਚ ਕੈਂਸਰ ਅਤੇ ਸਕਾਰਪੀਓ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਧਰਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 29 ਅਪ੍ਰੈਲ 2022 ਤੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ 17 ਜਨਵਰੀ, 2023 ਨੂੰ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫਤ ‘ਚ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਸ਼ਨੀ ਧਿਆਈ ਤੋਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *