ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ ਉੱਚੀ ਰਹਿਣਗੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਕਮੀਆਂ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਭੜਕਾਹਟ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਨਾ ਹੋਵੋ। ਹਾਲਾਤ ਵਿਗੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜ਼ਰੂਰੀ ਫੈਸਲੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਮਨੋਰੰਜਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਜਾਂ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਈ, ਚ, ਕੇ, ਕੋ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਛੋਟੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕਰੋਗੇ, ਜਿਸ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਖੂਬ ਆਨੰਦ ਲਓਗੇ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਨਗੇ। ਛੋਟਾ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਇਹ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਜਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਦਿਨ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੁਝ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਭ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਗਵਾਰ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੈਂ, ਮੂ, ਮੈਂ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਉਕਸਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਲਕੀ ਝਗੜਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸਿਆਸਤ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣਚਾਰੀ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ‘ਤੇ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲੈਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਆਮਦ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸਹੀ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਤੀਬਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣਾ ਸਬਰ ਨਾ ਛੱਡੋ, ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਕਈ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਬਜਟ ਯੋਜਨਾ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਈ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਜ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵੱਡੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ, ਤੁਸੀਂ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਉਂਗਲ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਾਹਨਾਂ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੇ ਤਣਾਅ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੋ। ਵਾਤ ਸੰਬੰਧੀ ਰੋਗ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਬੇਲੋੜੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜੇਕਰ ਲੋੜ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰੱਖ ਕੇ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਓ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸਿ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਡਾ : ਪੜ੍ਹਨ-ਲਿਖਣ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਵਿੱਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸੰਚਾਰ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਬੂ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਪਛਾਣੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੁ, ਥ, ਜ਼, ਜੇ, ਦੇ, ਡੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮਨ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਰਹੇਗਾ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਭਾਈਵਾਲ ਨਾਲ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਰੱਖ ਕੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *