ਇਸ ਹਫਤੇ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ ਕਿਸਮਤ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਨਾਲ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਨੂੰਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਨਗੇ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਕੁਝ ਲੰਬਿਤ ਕੰਮ ਇਸ ਹਫਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿੱਥੇ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਾਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਕੱਪੜਾ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤਾ ਲਾਭ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ, ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕਰਮ ਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਗ ਦਰਸ਼ਨ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਧਿਕਾਰਤ ਸਥਿਤੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਅਤੇ ਦੇਣਾ ਦੋਵਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ, ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਉਧਾਰ ਨਾ ਦਿਓ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਹਸੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਮੂਲ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਮੌਕੇ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਧੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਛੋਟੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਦੇ ਨਾਲ ਦਫਤਰ ਅਤੇ ਘਰ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਸੰਤੁਲਨ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਿਓ, ਆਪਣੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ, ਜੋ ਕੰਮ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿਓ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤਾ ਆਮ ਰਹੇਗਾ। ਜਾਇਦਾਦ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਜਾਂ ਅਚਾਨਕ ਵਿੱਤੀ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੋ, ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵਿਗੜਦੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਹੱਤਵ ਦੇਵੋਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹਨ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾਓਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗੁੱਸਾ ਅਤੇ ਚਿੜ ਚਿੜਾਪਨ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੰਦਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਉਪਯੋਗੀ ਸਮੱਗਰੀ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ। ਵਿੱਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਪੁਰਾਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਵੀ ਮੋੜ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਕੋਈ ਵੀ ਸੌਦਾ ਲਾਭ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰ ਭਰੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਮੰਗ ਵਿੱਚ ਰਹੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਗੁੱਸਾ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਵੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਨਿਪਟਾਉਣ ਲਈ ਪੂਰੀ ਲਗਨ ਨਾਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖਣ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ, ਯੋਗਤਾ ਹੋਰ ਵਧੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *