ਅੱਜ ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਮਨਚਾਹੇ ਫਲ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਵਾਹਨ, ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਅਤੇ ਅੱਗ ਆਦਿ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਾ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਵਿਹਾਰ ਕਰੋ। ਸੜਕ ‘ਤੇ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਗੱਡੀ ਨਾ ਚਲਾਓ ਅਤੇ ਬੇਲੋੜਾ ਜੋਖਮ ਉਠਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਜੋ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਕਰਦੇ ਹਨ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਸਰੀਰਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਬਾਹਰਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਆਪਸੀ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਵਸਤੂ ਦੇ ਗੁੰਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਮਿੱਠੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤਣਾਅ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਗੁੱਸੇ ਹੋ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰਨਗੇ। ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਸਲਾਹ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਅਚਾਨਕ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣਾ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਧੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਘਟਣਗੇ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਵਕੀਲ ਹਨ, ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਗਾਹਕ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨਗੇ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾਓਗੇ। ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ ਦੇਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਰੀਰਕ ਦ ਰ ਦ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਬੇਚੈਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਸਮੇਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਚੱਲ ਕੇ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ। ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਅਣਵਿਆਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ ਦੁ ਸ਼ ਮ ਣਾਂ ‘ਤੇ ਜਿੱਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਬਹੁਤ ਵਧੇਗੀ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹੋ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਬੋਲ-ਚਾਲ ‘ਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁਆਚਿਆ ਪਿਆਰ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਫਤਰ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਹਰ ਪਾਸੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ. ਜ਼ਮੀਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਗ਼ੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾ ਮ ਲਿ ਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਵੱਡੀ ਮੁ ਸੀ ਬ ਤ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਔਲਾਦ ਦੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਲਝਾਏਗੀ। ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਗੁੱਸਾ ਆ ਕੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨਾ ਵਿਗਾੜੋ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਪੈਸਾ ਬਕਾਇਆ ਹੈ ਜਾਂ ਦੇਣਾ ਭੁੱਲ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਪਿਤਾ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵਿਗੜ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਓ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨੀ ਵਰਤਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਰਥਿਕ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਖਰਚਿਆਂ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬੇ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਮਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਜਾਂ ਸਮਾਜ ਦੇ ਉੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੌਸ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਵੀ ਹੋਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਸਲਾਹ-ਮਸ਼ਵਰਾ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *